Post imekaa kimasihara. So koment pia ipo kimasihara mkuu. Dont take it serious saana.comment zako siku hizi zina utata aisee, nakumbuka ulivyokuwa kijana mwadilifu sana [emoji23]
Post imekaa kimasihara. So koment pia ipo kimasihara mkuu. Dont take it serious saana.
Swala la kibamia ni inshu ya kisaikolojia
Hahahahaha,mi nna 7.1inch ila kuna dem alinambia ndogo,na akat hapo hapo akawa anasema nisiingize sana namuumiza,na dogy style akawa anagoma anasema nagonga kizaz,...sasa badae nkawa nasema hawa madem hizi mbwembwe ni ilimrad mbwembweee za kutaka midushe,lakin kaz hawaiwez ...baada ya tendo analalamika tumbo linamuuma et nmemtengua kiuno,nkasema labda hawa madem wanakuaga wehu kwwnye swala la ip kubwa au ndogo...sielew kubwa kwao ni ip na ndogo ni ipi,thickness au length
He's a great goalie..[emoji13][emoji13][emoji13]ukisoma post yangu utaelewa kuwa nami nimetania ndio maana nimemalizia na emoj.
nakuelewa sana wewe na mpenzi wako mnapenda utani
Kazi kwelikweli,tuwatafutie pesa, tuwatafutie dushe!nanyie mtatutafutia Nini?Ukishapata pesa tunataka dushe.