Enzi za NGO NGO NGO NGOOO....


Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Likes
28
Points
135
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 28 135
Yani ikilia tu, mda wa uji umefika!
Dang! dang!
 
Dodoma one

Dodoma one

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
327
Likes
10
Points
35
Dodoma one

Dodoma one

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
327 10 35
Yah m2 wangu std 1 1986
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,102
Likes
712
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,102 712 280
Dah acheni bana, na kulikuwa na time keeper kabsaa, yeye kazi yake ndo hiyo tuu. walimu walikuwa wanachagua mdada mmoja msafiiii, halafu mtiifu utakuta moja kamili asubuhi keshawahi anagonga mnawahi namba hahahahaah dah siku nikiwa fisadi ntapita shule zote nilizosoma atleast nikumbuke tu mazingira yale!
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Likes
6
Points
135
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 6 135
Aaa sana namkumbuka sana mwalimu wangu Lulesu RIP.
 
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
2,814
Likes
909
Points
280
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
2,814 909 280
Ha ha ha nilikuaga timekeeper,one day njaa alikaa penyewe then nikaring 40 minutes b4 ten am ili nipate cha kujitetea,nikazungusha mshale wa saa kuonyesha saa 4
 
molely molly

molely molly

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2011
Messages
317
Likes
0
Points
0
molely molly

molely molly

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2011
317 0 0
dah kweli ngo ngo hiya nyuma raha jamaniii
 
Madame B

Madame B

Verified User
Joined
Apr 9, 2012
Messages
26,601
Likes
9,658
Points
280
Madame B

Madame B

Verified User
Joined Apr 9, 2012
26,601 9,658 280
Jamani mwl wangu mkuu Fadhil Seiwad uko wapi?
Nakukumbuka pale Forodhani enzi hzo za 95'.
Mwl Mwarongo, Mwl Chuma mko wapi,mwanafunzi wenu nawamiss hukuuu.
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,271
Likes
75
Points
145
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,271 75 145
sie skuli kwetu kulikuwa na chuma cha reli,timekeeper akawa anaufanya mradi,kupiga kengele ilikuwa ishu sana,unamnunulia mihogo ya sh.50 ili akuruhusu kupiga kengele.timekeepers wetu wote walikuwa wa kiume,na walikuwa na saa zao za makonyezo.
 
brightrich

brightrich

Senior Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
138
Likes
6
Points
0
brightrich

brightrich

Senior Member
Joined Nov 19, 2010
138 6 0
Jamani dah!! Enzi hizo 1982 mimi nilikuwa ni timekeeper na saa yangu ya makonyeza, soksi nyeupe ndefu, nimesuka utii wa roda!!! Natamani siku zingekuwa zinajirudia.
 
jacjaz

jacjaz

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
424
Likes
71
Points
45
jacjaz

jacjaz

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
424 71 45
Ikipgwa muda wa mchana hata kama mwalimu yupo darasani mnashangilia kwenda hom....
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
8,800
Likes
1,252
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
8,800 1,252 280
Yah m2 wangu std 1 1986
Namaliza Certificate MUCCOBS naanza kazi Dodoma Vijijini hizo kengele bado zipo hata Amani P/s Uhuru Mlezi sasa sijui ulikuwa wapi? Dodoma one
 
Last edited by a moderator:
Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
5,714
Likes
3,199
Points
280
Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
5,714 3,199 280
Dah acheni bana, na kulikuwa na time keeper kabsaa, yeye kazi yake ndo hiyo tuu. walimu walikuwa wanachagua mdada mmoja msafiiii, halafu mtiifu utakuta moja kamili asubuhi keshawahi anagonga mnawahi namba hahahahaah dah siku nikiwa fisadi ntapita shule zote nilizosoma atleast nikumbuke tu mazingira yale!
Nina lengo hilo pia mkuu!
 
Dodoma one

Dodoma one

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
327
Likes
10
Points
35
Dodoma one

Dodoma one

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
327 10 35
Usiwe fisadi,pitia tuu uzione shule zako zilivyochoka
 

Forum statistics

Threads 1,215,702
Members 463,377
Posts 28,557,146