Eneo linauzwa lipo Visiga

ngogo

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
359
150
Ukubwa ni heka 5, umbali ni mita 500 kutoka Morogoro road, maeneo ya Visiga madafu, bei ni 125m.umeme upo pamoja na maji, ni zuri kwa yadi, godaun, nk. simu 0764434673.
 

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Feb 20, 2012
7,125
2,000
Sasa wewe mbona details ni nusunusu kana kwamba umelazimishwa na changudoa kuuza?
Visiga iko wapi?
Kuna mazao gani?
Lina hati etc..................
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom