Thom Munkondya
Member
- Feb 8, 2019
- 94
- 124
ENEO LIMAUZWA SALASALA
DETAILS
Ni eneo lenye nyumba ndogo ya vyumba vitatu(kimoja ni master room) pia ina jiko,dinning,sitting,public toilet
Lakini pia kwa mbele kuna frame za maduka 12
Na kwa nyuma kuna vipande viwili vya ardhi vya sqm 1550 kila kimoja na kimoja kati ya hivyo kimelimwa mishe 260 ya mapapai lakini vyote vipo ndani ya fense moja.
Kwa mbele kuna barabara kuu ya kutokea wazo au goba
LOCATION
Salasala karibu na mivumoni
DOCUMENTS
Eneo limepimwa lenye jumla sqm 3100 na mawe yamepandwa ila hati miliki ipo kwenye process hivyo mnunuzi atapata hati kwa jina lake..
BEI
Eneo lote ni Tsh milion 450 lakini ukitaka kipande kimoja ni Tsh milion 200(kisicho na nyumba pamoja miche ya mipapai)
Tsh milion 250(chenye nyumba na miche ya mipapai)
Mawasiliano;
Simu;0765532858
Whatsapp:0673540985
Sent using Jamii Forums mobile app
DETAILS
Ni eneo lenye nyumba ndogo ya vyumba vitatu(kimoja ni master room) pia ina jiko,dinning,sitting,public toilet
Lakini pia kwa mbele kuna frame za maduka 12
Na kwa nyuma kuna vipande viwili vya ardhi vya sqm 1550 kila kimoja na kimoja kati ya hivyo kimelimwa mishe 260 ya mapapai lakini vyote vipo ndani ya fense moja.
Kwa mbele kuna barabara kuu ya kutokea wazo au goba
LOCATION
Salasala karibu na mivumoni
DOCUMENTS
Eneo limepimwa lenye jumla sqm 3100 na mawe yamepandwa ila hati miliki ipo kwenye process hivyo mnunuzi atapata hati kwa jina lake..
BEI
Eneo lote ni Tsh milion 450 lakini ukitaka kipande kimoja ni Tsh milion 200(kisicho na nyumba pamoja miche ya mipapai)
Tsh milion 250(chenye nyumba na miche ya mipapai)
Mawasiliano;
Simu;0765532858
Whatsapp:0673540985
Sent using Jamii Forums mobile app