Elimu ya Tanzania


MAAMUZI MAGUMU

MAAMUZI MAGUMU

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
0
MAAMUZI MAGUMU

MAAMUZI MAGUMU

Member
Joined Sep 13, 2011
11 0 0
Ndugu wana JF, hawa wanaoliongoza taifa hili wao walisoma katika mazingira yanayofanana na hay? Wananunuliana mashangingi na kupelekana nje kila siku huku watoto wetu wakiteseka hivi.

[h=3]<o:p>
SHULE.jpg

</o:p>
[/h]
<o:p> </o:p>
<v:shapetype id=_x0000_t75 stroked="f" filled="f" path="m@4@5l@4@11@9@11@9@5xe" o:preferrelative="t" o:spt="75" coordsize="21600,21600"><v:stroke joinstyle="miter"></v:stroke><v:formulas><v:f eqn="if lineDrawn pixelLineWidth 0"></v:f><v:f eqn="sum @0 1 0"></v:f><v:f eqn="sum 0 0 @1"></v:f><v:f eqn="prod @2 1 2"></v:f><v:f eqn="prod @3 21600 pixelWidth"></v:f><v:f eqn="prod @3 21600 pixelHeight"></v:f><v:f eqn="sum @0 0 1"></v:f><v:f eqn="prod @6 1 2"></v:f><v:f eqn="prod @7 21600 pixelWidth"></v:f><v:f eqn="sum @8 21600 0"></v:f><v:f eqn="prod @7 21600 pixelHeight"></v:f><v:f eqn="sum @10 21600 0"></v:f></v:formulas><v:path o:connecttype="rect" gradientshapeok="t" o:extrusionok="f"></v:path><o:lock aspectratio="t" v:ext="edit"></o:lock></v:shapetype><v:shape id=BLOGGER_PHOTO_ID_5654679281565672322 style="WIDTH: 300pt; HEIGHT: 225pt" alt="" href="http://3.bp.blogspot.com/-M6z3rZm85G0/Tnl02Mh7o4I/AAAAAAAAqtY/-rImVJYiXAA/s1600/SHULE.jpg" type="#_x0000_t75" o:button="t" o:spid="_x0000_i1025"><v:imagedata o:href="http://3.bp.blogspot.com/-M6z3rZm85G0/Tnl02Mh7o4I/AAAAAAAAqtY/-rImVJYiXAA/s400/SHULE.jpg" src="file:///C:\DOCUME~1\engowo\LOCALS~1\Temp\msohtml1\01\clip_image001.jpg"></v:imagedata></v:shape><o:p></o:p>
Hii ni moja ya Shule ya msingi Bukoba - Kagera <o:p></o:p>
Mwisho wa siku watoto wetu tunaishia kuwapa elimu kwenye mazingira <st1:place w:st="on">kama</st1:place> haya! ebu muangalie mtoto huyo aliye karibu na Mfuko wa plastic, yupo darasani kweli!!! nini anachowaza! Mimi na wewe tutabaki tunahisi tu: Labda hajanywa chai! au anaumwa! La hasha! mazingira hayo yanampelekea kutomsikiliza mwalimu. <o:p></o:p>
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,472
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,472 280
Halafu unakuta waliopitia maisha hayo, chuoni wanakosa mkopo. Duh! Inauma saaana!
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,472
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,472 280
^ Na bado.. Watoto wa wakuu ndio wanalamba mikopo.. Kweli hii nchi! Ndio miaka 50 ya uhuru hiyo.
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Ndugu wana JF, hawa wanaoliongoza taifa hili wao walisoma katika mazingira yanayofanana na hay? Wananunuliana mashangingi na kupelekana nje kila siku huku watoto wetu wakiteseka hivi.
<o:p>
SHULE.jpg



</o:p>


<o:p></o:p>
<v:shapetype id="_x0000_t75" stroked="f" filled="f" path="m@4@5l@4@11@9@11@9@5xe" o:preferrelative="t" o:spt="75" coordsize="21600,21600"><v:stroke joinstyle="miter"></v:stroke><v:formulas><v:f eqn="if lineDrawn pixelLineWidth 0"></v:f><v:f eqn="sum @0 1 0"></v:f><v:f eqn="sum 0 0 @1"></v:f><v:f eqn="prod @2 1 2"></v:f><v:f eqn="prod @3 21600 pixelWidth"></v:f><v:f eqn="prod @3 21600 pixelHeight"></v:f><v:f eqn="sum @0 0 1"></v:f><v:f eqn="prod @6 1 2"></v:f><v:f eqn="prod @7 21600 pixelWidth"></v:f><v:f eqn="sum @8 21600 0"></v:f><v:f eqn="prod @7 21600 pixelHeight"></v:f><v:f eqn="sum @10 21600 0"></v:f></v:formulas><v:path o:connecttype="rect" gradientshapeok="t" o:extrusionok="f"></v:path><o:lock aspectratio="t" v:ext="edit"></o:lock></v:shapetype><v:shape id="BLOGGER_PHOTO_ID_5654679281565672322" style="WIDTH: 300pt; HEIGHT: 225pt" alt="" href="http://3.bp.blogspot.com/-M6z3rZm85G0/Tnl02Mh7o4I/AAAAAAAAqtY/-rImVJYiXAA/s1600/SHULE.jpg" type="#_x0000_t75" o:button="t" o:spid="_x0000_i1025"><v:imagedata o:href="http://3.bp.blogspot.com/-M6z3rZm85G0/Tnl02Mh7o4I/AAAAAAAAqtY/-rImVJYiXAA/s400/SHULE.jpg" src="file:///C:%5CDOCUME%7E1%5Cengowo%5CLOCALS%7E1%5CTemp%5Cmsohtml1%5C01%5Cclip_image001.jpg"></v:imagedata></v:shape><o:p></o:p>
Hii ni moja ya Shule ya msingi Bukoba - Kagera
<o:p></o:p>
Mwisho wa siku watoto wetu tunaishia kuwapa elimu kwenye mazingira
<st1:place w:st="on">kama</st1:place> haya! ebu muangalie mtoto huyo aliye karibu na Mfuko wa plastic, yupo darasani kweli!!! nini anachowaza! Mimi na wewe tutabaki tunahisi tu: Labda hajanywa chai! au anaumwa! La hasha! mazingira hayo yanampelekea kutomsikiliza mwalimu. <o:p></o:p>


Jamani Wana JF

Mbona ni kama kwetu Bihawana jamani bukoba kuna mibuyu mikubwa hivyo?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
mbona hapo baado kabsaaaaaaaaaaaa
 
Meritta

Meritta

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
1,304
Likes
7
Points
0
Meritta

Meritta

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
1,304 7 0
miaka hamsini ya uhuru hiyoooooo
 
K

kijumo

Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16
Likes
0
Points
0
K

kijumo

Member
Joined Sep 21, 2011
16 0 0
Tunakoelekea inaonekana ni pabaya kuliko sasa! mkoloni hakutuacha tunasoma chini ya mibuyu
 

Forum statistics

Threads 1,235,128
Members 474,351
Posts 29,212,700