Elimu ya Tanzania haina umhimu

junior mzolo

Senior Member
Jan 26, 2014
140
0
Hivi kweli elimu yetu inaenda wapi na lbda inategemea nini kwa kutoa matokeo mapema ya kidato cha nne na kuchelewesha selection, ,,,,mi naona haya ndo matokeo ya division five ndo maana wameshindwa hata kufanya mchanganuo katika kupanga selection
 

lad3

Senior Member
May 25, 2014
186
195
Hivi kweli elimu yetu inaenda wapi na lbda inategemea nini kwa kutoa matokeo mapema ya kidato cha nne na kuchelewesha selection, ,,,,mi naona haya ndo matokeo ya division five ndo maana wameshindwa hata kufanya mchanganuo katika kupanga selection

still ina ka umuhimu,,,,sema muda unabana wanapochelewa kutoa selection kutokana na hali halisi ya maisha ya mtanzania.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom