Elimu ni kipaombele cha sita.


J

juniormuk

Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
18
Likes
0
Points
0
J

juniormuk

Member
Joined Aug 12, 2012
18 0 0
Waziri wa fedha kasema elimu ni kipaombele cha sita,je elimu ikiendelea kushauka ni nani wa kulaumiwa? Nashauri wananchi wailaumu serikali na si walimu. Poleni watanzania.
 
K

Kiumbo

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
561
Likes
8
Points
0
K

Kiumbo

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
561 8 0
Tena kipaumbele cha sita ndani ya huduma za jamii. Watastandardize
 
The Planner

The Planner

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
355
Likes
34
Points
45
The Planner

The Planner

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
355 34 45
Kipaumbele (1) Maji-Bajeti yake unaweza kulia! Hii ndo Tanzania
 

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,288