toplemon
JF-Expert Member
- Mar 26, 2017
- 4,607
- 4,771
Jamani ebu oneni feedback wa wateja walonunua kwangu.....
Earphone classic kwa bei chee mnooo
Ni original zina bass
Zina mic
Zina kitufe cha kuongeza na kupunguza sauti
Zinadumu na imara
Hazikatiki
Bei ni ya kinyonge mnooo yaani 9000 tu mikoa yote Tanzania natuma kwa basi kiuaminifu
Pia zipo usb nzuri mno urefu wa mita moja imara na zinachaji simu fastaa
Jamani earphone zimebaki chache mnooo
Nicheki kwa namba 0759 432 654
Au comment mkoa uliopo na namba ya simu
Sent using Jamii Forums mobile app
Earphone classic kwa bei chee mnooo
Ni original zina bass
Zina mic
Zina kitufe cha kuongeza na kupunguza sauti
Zinadumu na imara
Hazikatiki
Bei ni ya kinyonge mnooo yaani 9000 tu mikoa yote Tanzania natuma kwa basi kiuaminifu
Pia zipo usb nzuri mno urefu wa mita moja imara na zinachaji simu fastaa
Jamani earphone zimebaki chache mnooo
Nicheki kwa namba 0759 432 654
Au comment mkoa uliopo na namba ya simu
Sent using Jamii Forums mobile app