tupomjinibado
Member
- Sep 30, 2018
- 17
- 13
Habari ya jioni wanajf,
Sasa imekuwa rahisi una document yako unareport yako ambayo umeiandika kwa mkono (Handwritten) na utaka ichapwe,
Sasa ni rahisi unaipiga picha kisha unatutumia kwa whatsapp +255 756 707 562 nasi tutakuchapia na kukutumia kupitia njia utakayoipenda(email/whatsapp/telgram etc).
Tunakuhakishia:
-usalama wa taarifa yako (confedentiality)
-uharaka wa kazi kukamilika
-mpangilio bora na mzuri wa kazi
Gharama zetu:
Tshs. 500 per page.
Data Entry-Kuingiza Data
(kuingiza data, huku kutategemea na nature ya Kazi-baada ya mazungumzo juu ya Kazi yenyewe)
Karibu sana
Sasa imekuwa rahisi una document yako unareport yako ambayo umeiandika kwa mkono (Handwritten) na utaka ichapwe,
Sasa ni rahisi unaipiga picha kisha unatutumia kwa whatsapp +255 756 707 562 nasi tutakuchapia na kukutumia kupitia njia utakayoipenda(email/whatsapp/telgram etc).
Tunakuhakishia:
-usalama wa taarifa yako (confedentiality)
-uharaka wa kazi kukamilika
-mpangilio bora na mzuri wa kazi
Gharama zetu:
Tshs. 500 per page.
Data Entry-Kuingiza Data
(kuingiza data, huku kutategemea na nature ya Kazi-baada ya mazungumzo juu ya Kazi yenyewe)
Karibu sana