Dunia ina maajabu sana, hebu tizama hii video

Dunia ina maajabu sana, hebu tizama hii video

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Posts
2,596
Reaction score
1,865
Kama ulisha itizama sawa, ila mimi ndio nimeiona leo nikaona tu share pamoja!

 
Last edited by a moderator:
Ni mchezo wa kitoto tu,,ila wakati mwingine ni sehemu ya kujipima uwezo wa kufikiri na umakini wako.
 
hakuna lolote, mi alinishika mara moja tu, niliposhika pen nikabaini mbinu zake, list anayoleta mwanzoni uchague ni tofauti kabisa na list anayoleta mwishoni kama majibu! so yoyote utakayoichagua haiwezi kujirudia!
 
unaona hilo nalo ni ajabu... WAAJABU NI WEWE UNAEONA KITU AMBACHO SI CHA AJABU KAMA CHA AJABU SANA KUMBE HAMNA KITU HAPO.
Maajabu ni usaili wa kazi kufanyika uwanja wa taifa... kitabu cha maajabu ya dunia kinampango wa kuiingiza hii.
 
unaona hilo nalo ni ajabu... WAAJABU NI WEWE UNAEONA KITU AMBACHO SI CHA AJABU KAMA CHA AJABU SANA KUMBE HAMNA KITU HAPO.
Maajabu ni usaili wa kazi kufanyika uwanja wa taifa... kitabu cha maajabu ya dunia kinampango wa kuiingiza hii.


hahahaha wewe lazma ulikua mhanga pale sio bure..
 
hakuna lolote, mi alinishika mara moja tu, niliposhika pen nikabaini mbinu zake, list anayoleta mwanzoni uchague ni tofauti kabisa na list anayoleta mwishoni kama majibu! so yoyote utakayoichagua haiwezi kujirudia!


Vilevile anapokusisitizia kuendelea kutazama karata uliyoichagua anakuwa anakutaka usitazame nyingine maana utagundua trick,
 
hakuna lolote, mi alinishika mara moja tu, niliposhika pen nikabaini mbinu zake, list anayoleta mwanzoni uchague ni tofauti kabisa na list anayoleta mwishoni kama majibu! so yoyote utakayoichagua haiwezi kujirudia!

bado sijakusoma mkuu, list ya mwisho inakuwa haipo ile karata ulio ichagua..how come..hebu eleze vyema niweze kukuamini!
 
eleze utoto wake mkuu..me bado cjakuelwa..

Angalia set ya kwanza ya cards unazopewa,nakiri maua yake na herufi zake..alafu angalia hiyo incomplete set unayopewa mwishoni.
Utagundua kwamba nitofauti kabisa na ile ya mwanzo.
 
Angalia set ya kwanza ya cards unazopewa,nakiri maua yake na herufi zake..alafu angalia hiyo incomplete set unayopewa mwishoni.
Utagundua kwamba nitofauti kabisa na ile ya mwanzo.
sasa cha muhimu ni maua au ni aina ya karata labda Q,K ya kopa au kisu n.k..nisaidie zaidi niweze kujua tafadhali
 
Guinness World book of records......

Usaili uliohusisha watu wengi zaidi dunia na kufanya kwenye uwanja wa mpira

unaona hilo nalo ni ajabu... WAAJABU NI WEWE UNAEONA KITU AMBACHO SI CHA AJABU KAMA CHA AJABU SANA KUMBE HAMNA KITU HAPO.
Maajabu ni usaili wa kazi kufanyika uwanja wa taifa... kitabu cha maajabu ya dunia kinampango wa kuiingiza hii.
 
Ha ha haaaahhhhh......naikumbuka sana hiyo video ilitusumbua mno enzi hzo niko chuo kwani kila mtu alikuwa anahisi hayo ni maajabu kumbe anatumia trick ndogo tu ya kukupumbaza akili.
Anachokifanya ni kukufanya u concentrate kwenye karata moja utakayoichagua na kutotilia maanani seti nzima ya karata zilizopo. Hvyo basi ukishachagua hyo karata then seti ya pili anayokuletea inakuwa na karata tofauti na zilizokuwepo mwanzo sema kwa haraka haraka utashindwa kutambua hilo kwani huwa anamaintaini rangi zile zile ijapokuwa identity ya karata zinakuwa tofauti na zile za mwanzo.
Angalia kwa makini utagundua hilo !!!!!!!!!
 
duh!! hii kali nimeichagua kadi then ikatoweka kimiujiza
 
duh! janq nilikuwa naangalia mindfreak ya chriss angel! nikaamini kweli kuna miujiza ya kijanja mno.show yake inaonyeshwa discovery science ijumaa saa tatu hadi nne usiku
 
Back
Top Bottom