Duka linauzwa

Duka linauzwa

msonganzila

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2016
Posts
204
Reaction score
106
Duka zuri la Vinywaji vya Lejaleja linauzwa Dar es salaam maeneo ya Mbezi ya Kimara, lipo sehemu lilipo soko la Mbezi zamani Uwanja wa Shule...... Unaruhusiwa kuja kuona mzunguko wake wa Biashara...... Bei yetu ni Makubaliano...... 0683-011022
 
IMG_20180204_115943.jpeg
 
Kwanini wewe unauza? Unahamia jijini Dodoma?
Au umeshapata pesa za kutosha kwenye hiyo biashara unawaachia wengine?
Au kodi ni kubwa?
Naomba mawasiliano na anayeonekana pichani pls!!
 
Kwanini wewe unauza? Unahamia jijini Dodoma?
Au umeshapata pesa za kutosha kwenye hiyo biashara unawaachia wengine?
Au kodi ni kubwa?
Naomba mawasiliano na anayeonekana pichani pls!!
Heee[emoji3] [emoji3]
 
Maelezo mbona hayajitoshelezi? Hilo eneo ni lako ama? Au ni mali tu za ndani ndizo zinauzwa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom