Dr Magufuli na Dr Mwakyembe walifanya vyema kugawa ilani ya CCM kwa Tanroad officers?


Ngalikivembu

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
1,919
Likes
364
Points
180
Ngalikivembu

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
1,919 364 180
Mara baada ya kuapishwa rasmi kuchukua majukumu yao,Waziri wa Ujenzi na Naibu wake (Dr Magufuli na Dr Mwakyembe) walifanya mkutano na watendaji wote wa Tanroads pale ukumbi wa Karimjee jijin Dar.Japo ilikuwa siku ya mapumziko Jumapili lakini mawaziri hao waliamua kukutana nao ili kuwapa "msimamo'' wao.Nilichokiona mimi na kustaajabia ilikuwa ni kuona mawaziri hao wakigawa ilani ya CCM.Hili nilishindwa kulielewa kidogo.Hawajui kuwa pale si wote ni wanachama wa CCM?Au ndio kusema kila mfanyakazi tayari anakuwa mwanachama indirect?Katika hili nadhani hawakuwa sahihi japo nia ni nzuri.Hivi atakapo kuja kubaini kuwa wengine waliamua kuzitupa jalalani watawafukuza kazi?
Naomba kusaidiwa katika hili.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,369
Likes
2,848
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,369 2,848 280
Mimi sioni ubaya hapo kwa sababu wanatakiwa kutekeleza wajibu wao ili kufanikisha yaliyomo kwenye ilani ya CCM.
 
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2009
Messages
1,837
Likes
26
Points
135
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined May 31, 2009
1,837 26 135
Mkuu, mawaziri hao ni wananchama wa CCM walioteuliwa na rais wa CCM ili watekeleze ilani ya uchaguzi ya CCM, kwahiyo waliochini yao nao wanaingia kwenye kokoro hilo bila kupenda. Ni kweli kwa wafuasi wa vyama vingine inaudhi kwa kiasi chake lakini ndugu yangu utafanya nini? Kama hutaki wanakwambia uache kazi. Lakini kizuri ni kwamba hawafanyi cha kubomoa bali cha kujenga kwahiyo sioni tatizo hapo.
 
K

Kindimbajuu

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2009
Messages
710
Likes
16
Points
35
K

Kindimbajuu

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2009
710 16 35
Mara baada ya kuapishwa rasmi kuchukua majukumu yao,Waziri wa Ujenzi na Naibu wake (Dr Magufuli na Dr Mwakyembe) walifanya mkutano na watendaji wote wa Tanroads pale ukumbi wa Karimjee jijin Dar.Japo ilikuwa siku ya mapumziko Jumapili lakini mawaziri hao waliamua kukutana nao ili kuwapa "msimamo'' wao.Nilichokiona mimi na kustaajabia ilikuwa ni kuona mawaziri hao wakigawa ilani ya CCM.Hili nilishindwa kulielewa kidogo.Hawajui kuwa pale si wote ni wanachama wa CCM?Au ndio kusema kila mfanyakazi tayari anakuwa mwanachama indirect?Katika hili nadhani hawakuwa sahihi japo nia ni nzuri.Hivi atakapo kuja kubaini kuwa wengine waliamua kuzitupa jalalani watawafukuza kazi?
Naomba kusaidiwa katika hili.

chama kinachoshinda uchaguzi ndiyo kinatawala. na kinatoa ilani yake kwa serikali ili serikali iitekeleze. sasa hao wakurugenzi wa tanroads ndiyo watumishi wa serikali, ni vema wao kuijua hiyo ilani kwani ndiyo watakuwa wakiitekeleza, wawe ccm wasiwe ccm wao hutumikia serikali, na sarikali ndo inatimiza ilani ya ccm- ni katiba ya nchi inasema hayo. hilo la kugawa vitabu vya ilani halina tofauti na wengine wange toa copy na kusambaza kwa mawizara na idara- hakuna kosa hapo
 
Ngalikivembu

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
1,919
Likes
364
Points
180
Ngalikivembu

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
1,919 364 180
Nimewaelewa wakuu.Kama katiba inatulazimisha hivo basi tunahitaji mabadiliko.
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,929
Likes
1,889
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,929 1,889 280
Mara baada ya kuapishwa rasmi kuchukua majukumu yao,Waziri wa Ujenzi na Naibu wake (Dr Magufuli na Dr Mwakyembe) walifanya mkutano na watendaji wote wa Tanroads pale ukumbi wa Karimjee jijin Dar.Japo ilikuwa siku ya mapumziko Jumapili lakini mawaziri hao waliamua kukutana nao ili kuwapa "msimamo'' wao.Nilichokiona mimi na kustaajabia ilikuwa ni kuona mawaziri hao wakigawa ilani ya CCM.Hili nilishindwa kulielewa kidogo.Hawajui kuwa pale si wote ni wanachama wa CCM?Au ndio kusema kila mfanyakazi tayari anakuwa mwanachama indirect?Katika hili nadhani hawakuwa sahihi japo nia ni nzuri.Hivi atakapo kuja kubaini kuwa wengine waliamua kuzitupa jalalani watawafukuza kazi?
Naomba kusaidiwa katika hili.
Namimi ntamdharau sana safari hii akiendelea kujikomba kwa watu ambao anajua kabisa kawazidi akili..na kuwaachia kina ben membe ndio waje wagombee rsaisi yeye asubiri kazi tu za kutumwa na kuendelda kukremu mambo tu....ameanza unafiki huyo na ndin maana alipewa mgao wa kifisadi wa nyumba za NHC za boko akakubali kwa ajili ya kujikomba kwake.
 

Forum statistics

Threads 1,237,000
Members 475,398
Posts 29,275,450