Dr Banda wa Malawi yuko wapi

Dr Banda wa Malawi yuko wapi

kamtesh

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Posts
1,395
Reaction score
514
Katika dunia hii, tenda wema nenda zako. Ipo siku utaaga dunia na kwahio usiumize wabadamu wenzako.

Banda alikua dictator hatari sana. Kila mmoja aliempinga aliuawa au kunyongwa. Leo kawakuta wanamsubiri.

Ongoza nchi sio kwa ubabe, bali kwa hekima na busara. Wababe wote waneishia pabaya. Akina Gadaffie, Kwame, Sadam, Hitler, na wengine wengi.
Unapokua chama tawala, heshi watu na wapiga kura.

Mfano, mwaka 2015, aliopo aliashinda kwa kura 8 na ushehe milioni na Alie fwatia, 6na ushehe milioni, ulio shinda, usijigambe sana. Watu milioni sita, walikua hawakutaki.

Nchi hii ina watu takribani 51 milioni. Jiulize mbona karibia wananchi 35milioni hawakunichagua? Basi niwaheahimu na kuwatendea mema ili nipate wanachama wapya.

Sio kwaubabe, bali matendo yako kama chama tawala, yatawavutia au kusitowavutia wananchi wengine. Kwahio, suruhu sio kukataza mikutano ya siasi bari kuruhusu na kustawisha demokrasia nchini mwetu.

Watanzania, tusiruhusu mbwewe na ushabiki, tukabadilisha katiba kwaajiri ya mtu moja leo, na kesho tukapata mwingine tukahangaika naye. Kila kiongozi miaka mitano au kumi inatosho.

Mwai Kibaki kafanya mengi miaka kumi, kuliko aliyofanya Moi miaka 24. Tuamke!
 
Dua la kuku,kikwete aliwadekeza mkamuita dhaifu mtalia sana bado miaka 8
ee7a3bca7e352a206e51bdf62f9a0b81.jpg
sibishani na wehu
 
Dah mbona kinyonge sana mkuu?

Ila kwa kuwa yupo humu rais wa wanyonge so atakuwa amekusikia
 
Dua la kuku,kikwete aliwadekeza mkamuita dhaifu mtalia sana bado miaka 8

Wanataka waachiwe waibe, waiharibu nchi Kwa rushwa na uzembe.

Mleta Uzi anamtaja Gaddafi. Kwa taarifa yake hakuna mwafrika miaka ya karibuni aliyeiletea Heshima afrika kama Gaddafi
 
Nchi hii siyo ya chama kimoja, hapo ndipo ccm wana kosea na hawataki kukubali. Figisu zote hizi, nikutaka kuuwa demokrasia nchini. Haitawezekana. Kwenye katiba hakuna mahala au ibara ilio sema wananchi wote wawe wana msifia Rais. Hakuna! Gadaffi aliweka green book ukifika Libya, kiko wapi?
 
Umenena vyema....cjui kwa nn hawajifunzi. Kulikuwa na watu wanajiita mobutu seseseko kuku wazabanga wako wapi?
Sn sn wamewaachia watoto wao mateso
 
Yuko wapi Gaddafi sasa!?
Wanataka waachiwe waibe, waiharibu nchi Kwa rushwa na uzembe.

Mleta Uzi anamtaja Gaddafi. Kwa taarifa yake hakuna mwafrika miaka ya karibuni aliyeiletea Heshima afrika kama Gaddafi
 
Hakuna shida, tutafika tuu, uzuri wake ni kwamba miaka hairudi nyuma, muda sio mrefu tutafika 2020.
Wamesahau walivyosumbuka 2015.
 
Mkuu magufuri sio dictator .magufuri mtu ambaye mzaralendo aliyetukuka mwenye uchungu na nchi yake kama raisi au kiongozi .mtu dictator asinge kubali mitandao ya kijamii iwepo .pia ufisadi wa kutisha ungekuwepo jamiii fulani ingekuwa inaogopeka na kueshima mwenye nacho angekuwa nacho zaidi na asinacho angekuea hana mfano dili kama za madawa dili za ujambazi dili kibao tu za magumashi zingekuwepo
 
Back
Top Bottom