Sildenafil Citrate
JF-Expert Member
- Jan 29, 2021
- 578
- 2,614
Maeneo ambayo Serikali imeelewana kushirikiana na DP World ni yale yanayohusu Bandari pekee.
Mkataba hautahusu mambo mengine nje ya Bandari ikiwemo usafiri.
Kazi hizo ikiwemo za usafirishaji zitafanywa na watu wengine, uwekezaji wa DP World hautayahusika kwa kuwa mwekezaji wa Bandari huwekewa udhibiti ili kuepusha mgongano wa kimaslahi.
Haya yamesemwa na Wakili Mohamed Salum aliyealikwa kujibu maswali kwenye Clubhouse ya Msemaji wa Serikali
Mkataba hautahusu mambo mengine nje ya Bandari ikiwemo usafiri.
Kazi hizo ikiwemo za usafirishaji zitafanywa na watu wengine, uwekezaji wa DP World hautayahusika kwa kuwa mwekezaji wa Bandari huwekewa udhibiti ili kuepusha mgongano wa kimaslahi.
Haya yamesemwa na Wakili Mohamed Salum aliyealikwa kujibu maswali kwenye Clubhouse ya Msemaji wa Serikali