Doyo: kwanini sijajiunga na CHADEMA. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Doyo: kwanini sijajiunga na CHADEMA.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dandabo, May 6, 2012.

  1. d

    dandabo JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Niko Handeni, Tanga na ADC wana mkutano wao hapa. Doyo anasema baada ya kuondoka cuf hakujiunga na cdm au nccr kwasababu vyama vyote hivyo vina tabia zinazofanana na cuf. Anasema cuf iliwatimua wao, nccr ikawatimua akina Kafulila na Cdm ikawatimua madiwani 5 Arusha. Anasema kwa tabia yake yakutovumilia ubabe ndani ya vyama basi hata huko watamtimua. Anasema ametimuliwa cuf baada ya kuhoji matumizi ya chama wakati wa kampeni huko igunga. Anasema igunga alikabidhiwa kata mbili kuongoza kampeni na kutumia jumla ya sh l milion 6 tu. Kwa kata zote za igunga walitumia tshs milion 80, lkn taarifa za vikaoni zikaonyesha matumizi ya tshs mil mia tatu! Alipohoji ikawa sababu ya kutimuliwa
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ana mkosi

     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Adc!? Kweli kuna vyama na viama!
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwambie na huko nako akihoji watamtimua
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ama kweli duniani kuna watu na viatu.
     
  6. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 798
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 60
    Lengo kuu la chama chochote cha siasa ni kushika dola, hivi anategemea hiyo ADC itafikia hatua ya kuenea nchi nzima na kuchukua dola lini?
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Bila kutaja CDM hapati wasikilizaji
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Hata Mimi nilifungua hii thread nilikuwa nafikiri Ina mambo ya CDM Ngoja nitimke
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Huyu Doyo kila siku yeye malalamiko ya Igunga kaishaama CUF saizi nae ana chama chake kinachotakiwa ajikite kwenye chama chake cha ADC au anatafuta huruma.
     
  10. M

    Mchungaji Ritch Senior Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Na mchango wako pale cuf ulikuwa nini au utakumbukwa kwa kitu gani cuf tofauti na kuhoji matumizi au wewe ndiye auditor wa chama?
     
  11. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,843
    Likes Received: 3,971
    Trophy Points: 280
    ADC, CUF, NRA, UPDP, Jahazi Asilia, SAU, n.k. pamoja na CCM vina mfanano fulani katika siasa za nchi yetu.
     
  12. Jp Omuga

    Jp Omuga JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,579
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Yawezekana ajui utaratibu wa kuhoji....haiwezekani mtu alete chokochoko akaachwa kwenye chama...Asiyekubali kuongozwa kamwe si kiongozi mzuri.....
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Waliotimuliwa kila moja alitimuliwa kwa sababu zake.
    Kama akili yake iko hivyo alitakiwa atimuliwe mapema sana.
     
  14. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,155
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Vizuri ajihusishe na kuendeleza chama chake kipya. Hata kama amekosewa ajufunze kuchora mstari na then asonge mbele ktk siasa
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,014
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    Na hiyo ndio sera ya vyama vyote siku hizi.
     
  16. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Doyo ndo nani kwanza? Eti na yy anajiona ni public figure! Kwanza anaonekana ni mtu wa taarabu 2ยด
    gosh... Shame on him potty guy.

    Shardcole.
     
  17. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nini sera ya ADC? ni kulalamikia vyama vingine?ni kuhoji matumizi ya fedha za kampeni?
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    wewe mbona ni gamba lakini kutwa kucha unalia lia na cdm?
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    ADC=Agenda of Demolishing Christianity,
     
Loading...