QUOTE=Kijakazi;4543722]Mods naomba mtoe hizi picha tafadhali, huu ni uzalilishaji mkubwa sana wa watoto nafikiri utani pia uwe na mipaka! Sijawahi kukereka humu kama nilivyokereka hapa!
Na uliye-post hizi picha jitafakari mara mbili kama angekuwa ni mtoto wako au wa ndugu yako kama bado ungepata nguvu za kuja kuwapost hao watoto humu![/QUOTE]
Anadhalilishwa wapi? Tv zetu radio zetu muda wote zinatangaza matangazo ya pombe,tena kwa kuyasifia,leo hii huyo mtoto ukimwambia pombe mbaya atakuelewa?japo pic sio za Tz lakini na sisi miaka michache ijayo watoto wetu watazidi hapo,kwa sababu hata serikali inategemea kampuni za pombe kututimizia mahitaji yetu wananchi"
a