Fenuchi
Senior Member
- May 5, 2019
- 116
- 38
Sifa
vyumba viwilii kimoja master
Jiko
Public toilet ambayo iko ndan
Sebulee kubwa tu
Fensii na parking ipo
Bei ni laki 3(unalipa kwa miez 6)
Eneo ni Kikuyu st john
Status:Nyumba ni mpya kila kitu tayari wanamalizia kuweka madirisha alminium kwa iyoo booking ni muhimu
Whatsap 0656 548919#beka
vyumba viwilii kimoja master
Jiko
Public toilet ambayo iko ndan
Sebulee kubwa tu
Fensii na parking ipo
Bei ni laki 3(unalipa kwa miez 6)
Eneo ni Kikuyu st john
Status:Nyumba ni mpya kila kitu tayari wanamalizia kuweka madirisha alminium kwa iyoo booking ni muhimu
Whatsap 0656 548919#beka