Diwani wa kata ya Iseke (Singida) aapishwa rasmi

Diwani wa kata ya Iseke (Singida) aapishwa rasmi

KALEM B

Member
Joined
Dec 31, 2012
Posts
51
Reaction score
25
Leo ilikua ni siku ya aina yake kwa mkoa wetu wa Singida hususani jimbo la Singida Magharibi baada ya wananchi wengi kufulika kushuhudia kuapishwa kwa diwani mpya wa kata ya Iseke,Emmanuel Jingu(CHADEMA).

Shangwe na nderemo hizo zilianzia kwenye ukumbi wa chuo cha maendeleo Singida na kuelekea kwenye viwanja vya madukani kijijini Iseke baada ya jeshi la polisi kuweka ngumu kwa CHADEMA kufanyia mikutano katika viwanja vilivyozoeleka vya stand ya zamani.

Ikumbukwe kua kuapishwa kwa diwani huyu mpya kunatokana na uchaguzi mdogo uliofanyika tarehe 16 juni 2013 baada ya diwani aliepita kujiengua kwa kushindwa kutekeleza irani makini ya chama cha democrasia na maendeleo(CHADEMA).

Hata hivyo wakazi wa kata hiyo waliendelea kuiamini CHADEMA na kumchagua Emmanuel Jingu.
 
Tutupie picha mkuu,japo siyo lazima ila muhimu kunogesha story.
 
Kamanda hakikisha unawafanyia wananchi kazi
maana ccm wamebaki kukimbizana na CHADEMA na wananchi wakiangamia
vijijini watu wanateseka hakuna mfano
maji shida hospitali shida
 
Wajifya mnyampaa, sisi wakwetu urughu aliarubuniwa na mwigulu na wananchi wakawa bado washamba wakamrudisha.
 
Leo ilikua ni siku ya aina yake kwa mkoa wetu wa Singida hususani jimbo la Singida Magharibi baada ya wananchi wengi kufulika kushuhudia kuapishwa kwa diwani mpya wa kata ya Iseke,Emmanuel Jingu(CHADEMA).

Shangwe na nderemo hizo zilianzia kwenye ukumbi wa chuo cha maendeleo Singida na kuelekea kwenye viwanja vya madukani kijijini Iseke baada ya jeshi la polisi kuweka ngumu kwa CHADEMA kufanyia mikutano katika viwanja vilivyozoeleka vya stand ya zamani.

Ikumbukwe kua kuapishwa kwa diwani huyu mpya kunatokana na uchaguzi mdogo uliofanyika tarehe 16 juni 2013 baada ya diwani aliepita kujiengua kwa kushindwa kutekeleza irani makini ya chama cha democrasia na maendeleo(CHADEMA).

Hata hivyo wakazi wa kata hiyo waliendelea kuiamini CHADEMA na kumchagua Emmanuel Jingu.

Wajefya sana Munyampaa.............................. Ni mwendo mdundo kwa sana...........
 
kazi ni moja sasa hakuna kulala kwenye vikao vya halmashauri
 
Hawa jamaa walipiga kazi ya maana ISEKE.
 

Attachments

  • uploadfromtaptalk1374252139740.jpg
    uploadfromtaptalk1374252139740.jpg
    97.5 KB · Views: 167
Hata singida wameamka baada ya kuona ccm inaelekea kaburini..hongereni kwa kujita,mbua..
 
asanteni sana , tushirikiane kuyabandua magamba , umoja ni nguvu .
 
Back
Top Bottom