Wanajamvi msaada
Nina mpenz wangu tumedumu naye muda mrefu (miala minne) mpaka baadhi ya ndugu zake wananifahamu. Tatizo la mchumba wangu huyu anasema hawez kuvumilia mapenz ya kukaa mbali kwani fimbo ya mbali haiui nyoka. Nimechanganyikiwa mno kwani tunakaa mikoa ya mbalimbali mpaka nimfikie natakiwa kutumia nauli ya elfu 70. Please nifanyeje kuokoa penz langu kwani nina mpenda mno sipo tayar kumpoteza?
Mimi nimeajiriwa na serikali naye huko alipo yupo kwenye sector inayomlipa vizur..... ndio maana imekuwa shughuli kufuatana. Moto unawaka moyoni sielewi cha kufanya
Wanajamvi msaada
Nina mpenz wangu tumedumu naye muda mrefu (miala minne) mpaka baadhi ya ndugu zake wananifahamu. Tatizo la mchumba wangu huyu anasema hawez kuvumilia mapenz ya kukaa mbali kwani fimbo ya mbali haiui nyoka. Nimechanganyikiwa mno kwani tunakaa mikoa ya mbalimbali mpaka nimfikie natakiwa kutumia nauli ya elfu 70. Please nifanyeje kuokoa penz langu kwani nina mpenda mno sipo tayar kumpoteza?