Digital illiteracy a threat to progress in Rwanda's ICT sector

Digital illiteracy a threat to progress in Rwanda's ICT sector

Hahaha!! sasa mnajiita watoto wa Nyerere, na Wabongo watajiita watoto wa nani.
Mtu aliyesoma anafahamika hata akiandika kwa Kiswahili, muhimu ni analysis yako uitoe na kuipanga vizuri. Ila kilaza kama wewe upo tu magumashi kwenye lugha zote, haupo sawa Kiswahili na Kingereza ndio haupo kabisaa!

Pili nikuelimishe kidogo, Kiswahili na Kingereza ni lugha za kubuniwa, Kiswahili sio asilia ya Mwafrika, kilibuniwa kwa kuchanganya lugha nyingi ikiwemo Kiarabu. Ufahamu hata jina Swahili lilitokana na neno la Kiarabu sahil

Sasa mama mbona unatumia lugha kama shield yako? Kenya kiswahili yao mbovu sana. na kama wewe ni myarwanda ndo kiswahili hakifai kabisa. Watemi wajanja wote tuko TZ. Bongo hiyo we bwe.ge. Rais wako kashatoka rumande? au......LOL
 
Hahaha!! sasa mnajiita watoto wa Nyerere, na Wabongo watajiita watoto wa nani.
Mtu aliyesoma anafahamika hata akiandika kwa Kiswahili, muhimu ni analysis yako uitoe na kuipanga vizuri. Ila kilaza kama wewe upo tu magumashi kwenye lugha zote, haupo sawa Kiswahili na Kingereza ndio haupo kabisaa!

Pili nikuelimishe kidogo, Kiswahili na Kingereza ni lugha za kubuniwa, Kiswahili sio asilia ya Mwafrika, kilibuniwa kwa kuchanganya lugha nyingi ikiwemo Kiarabu. Ufahamu hata jina Swahili lilitokana na neno la Kiarabu sahil

You are asking too much of him. Its beyond comprehension.
 
Sasa mama mbona unatumia lugha kama shield yako? Kenya kiswahili yao mbovu sana. na kama wewe ni myarwanda ndo kiswahili hakifai kabisa. Watemi wajanja wote tuko TZ. Bongo hiyo we bwe.ge. Rais wako kashatoka rumande? au......LOL

Halafu watu wengi wasio Wabongo walioishi Tanzania kwa muda mrefu, huweza kuongea Kiswahili bila matatizo, ila wewe umeishi na Wabongo na Kiswahili chako bado kabisaa. You're too thick to assimilate anything, unawazingua Wabongo kwa kubeba mabox.
 
Hahaha!! I know, the changeling is 1.5mm thick, I've to pierce through by taking him through some daily dosage

You are just challenging yourself as you don't even have some realistic arguments, waiting for the rwandan to help you.
kanywe chang'aa huko. Huwezi kushindana na wabongo wewe. Unajua maana ya bongo ni nini? hii bongoland.
 
Back
Top Bottom