pumzihaiuzwi
JF-Expert Member
- Mar 27, 2015
- 3,272
- 3,091
Shabikieni Muziki wake.. Life style yake muachieni mwenyewe.Over..
Mkuu punguza hasira kwani mademu wamekukosea niniYanakuhusu??? Mijitu mengine imekaa kidemu demu
Sent from my GT-I9300 using JamiiForums mobile app
[emoji23][emoji23]Hujakaa uswahilini ww.....mtaa wa mbele harusi wa nyuma msiba
sent from my stewart and alex using JamiiForums mobile app
pole sana umeongea kwa hisiaMwenyewe ananikera sana siku hizi huyu mondi. Najaribu kuto mix maisha yake ya kazi na binafsi lakin nashindwa
Ndio maana zari anamuita mwanae Tiffah Hassan.
Sent from my MI NOTE LTE using JamiiForums mobile app