M Mpanda nyangobe JF-Expert Member Joined Apr 30, 2015 Posts 778 Reaction score 1,723 Sep 27, 2017 #1 Tangu aende sauzi kwenye birthday ya mama watoto wake akiwa na crews nzima ya wasafi classic, bado sijajua kama kasharudi ama bado analea familia.
Tangu aende sauzi kwenye birthday ya mama watoto wake akiwa na crews nzima ya wasafi classic, bado sijajua kama kasharudi ama bado analea familia.
K kababae JF-Expert Member Joined Sep 18, 2017 Posts 280 Reaction score 246 Sep 27, 2017 #2 Je ww ni hamisa mobeto??
Joseverest JF-Expert Member Joined Sep 25, 2013 Posts 53,287 Reaction score 72,512 Sep 27, 2017 #3 Subiria tu atarudi
Designer_3434 JF-Expert Member Joined Dec 4, 2015 Posts 4,930 Reaction score 3,982 Sep 27, 2017 #4 Fanya kazi
Drjacka92 JF-Expert Member Joined Jul 20, 2016 Posts 445 Reaction score 523 Sep 27, 2017 #5 Nunua Cherehani boss uanzishe kiwanda.
screpa JF-Expert Member Joined Sep 10, 2015 Posts 10,921 Reaction score 15,981 Sep 27, 2017 #6 Tukinyapia habari za dadayako utafurahi?
J Jux juma JF-Expert Member Joined Feb 27, 2017 Posts 871 Reaction score 691 Sep 27, 2017 #8 Ni mume wako?
Hannah JF-Expert Member Joined Aug 28, 2015 Posts 10,247 Reaction score 42,004 Sep 27, 2017 #9 Sasa ukishajua amerudi?
Agustino Regnald JF-Expert Member Joined Aug 15, 2016 Posts 501 Reaction score 428 Sep 27, 2017 #10 Ahahaha imebidi nicheke...
U unique dada JF-Expert Member Joined Feb 26, 2014 Posts 770 Reaction score 605 Sep 27, 2017 #11 Agustino Regnald said: Ahahaha imebidi nicheke... Click to expand... Kwa kweli Cheka tu ndugu yangu maana si kwa majibu hayo anayopewa mwanzisha mada Sent from my VFD 301 using JamiiForums mobile app
Agustino Regnald said: Ahahaha imebidi nicheke... Click to expand... Kwa kweli Cheka tu ndugu yangu maana si kwa majibu hayo anayopewa mwanzisha mada Sent from my VFD 301 using JamiiForums mobile app