Luno G JF-Expert Member Joined Sep 22, 2012 Posts 2,550 Reaction score 1,852 Feb 8, 2019 #21 Van boy kinachombeba ni uandishi jamaa anajua sana kuchora na kinachomsaidia ni kwasababu ashawahi kurap kipindi cha nyuma Sent using Jamii Forums mobile app
Van boy kinachombeba ni uandishi jamaa anajua sana kuchora na kinachomsaidia ni kwasababu ashawahi kurap kipindi cha nyuma Sent using Jamii Forums mobile app
D donga JF-Expert Member Joined Sep 13, 2017 Posts 2,560 Reaction score 5,245 Feb 8, 2019 Thread starter #22 Luno G said: Van boy kinachombeba ni uandishi jamaa anajua sana kuchora na kinachomsaidia ni kwasababu ashawahi kurap kipindi cha nyuma Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... true sema vichupa vyote kwa chibu anakaa tena
Luno G said: Van boy kinachombeba ni uandishi jamaa anajua sana kuchora na kinachomsaidia ni kwasababu ashawahi kurap kipindi cha nyuma Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... true sema vichupa vyote kwa chibu anakaa tena
Nas Jr JF-Expert Member Joined May 15, 2018 Posts 7,916 Reaction score 8,715 Feb 8, 2019 #23 Wale tunaopenda HipHop tuna comment wapi..!?
D donga JF-Expert Member Joined Sep 13, 2017 Posts 2,560 Reaction score 5,245 Feb 8, 2019 Thread starter #24 Nas Jr said: Wale tunaopenda HipHop tuna comment wapi..!? Click to expand... thread za hip hop
MTAZAMO Platinum Member Joined Feb 8, 2011 Posts 20,207 Reaction score 35,851 Feb 8, 2019 #25 Luno G said: Van boy kinachombeba ni uandishi jamaa anajua sana kuchora na kinachomsaidia ni kwasababu ashawahi kurap kipindi cha nyuma Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Oh ...nimepata link sasa! Kiukweli dogo yuko njema. Sent using Jamii Forums mobile app
Luno G said: Van boy kinachombeba ni uandishi jamaa anajua sana kuchora na kinachomsaidia ni kwasababu ashawahi kurap kipindi cha nyuma Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Oh ...nimepata link sasa! Kiukweli dogo yuko njema. Sent using Jamii Forums mobile app
Numbisa JF-Expert Member Joined Dec 12, 2016 Posts 348,973 Reaction score 1,252,256 Feb 8, 2019 #26 Aiseee
Rebeca 83 JF-Expert Member Joined Jun 4, 2016 Posts 15,669 Reaction score 33,691 Feb 8, 2019 #27 pancho boy said: nimeshakula nimeshiba.. ngoja nitafute kijiwe nikae nianze kuiponda serikali.. Click to expand... na shati ufungue vifungo ili upepo upite vizuri,hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mkuu umenichekesha sana..
pancho boy said: nimeshakula nimeshiba.. ngoja nitafute kijiwe nikae nianze kuiponda serikali.. Click to expand... na shati ufungue vifungo ili upepo upite vizuri,hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mkuu umenichekesha sana..
Its Pancho JF-Expert Member Joined Sep 21, 2018 Posts 16,912 Reaction score 28,470 Feb 8, 2019 #28 Rebeca 83 said: na shati ufungue vifungo ili upepo upite vizuri,hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mkuu umenichekesha sana.. Click to expand... Ndiyo nimetulia mkuu hapa na shati tupa kulee..
Rebeca 83 said: na shati ufungue vifungo ili upepo upite vizuri,hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mkuu umenichekesha sana.. Click to expand... Ndiyo nimetulia mkuu hapa na shati tupa kulee..
Turnkey JF-Expert Member Joined Jul 9, 2013 Posts 7,360 Reaction score 5,846 Feb 9, 2019 #29 Chibu kuwa karibu na hanithi Bashite na kuacha kuwa na watoto wakali..kwa mbaaliii anapumulia oxygen concentrator's...pumzi zinakata taratibu
Chibu kuwa karibu na hanithi Bashite na kuacha kuwa na watoto wakali..kwa mbaaliii anapumulia oxygen concentrator's...pumzi zinakata taratibu