Dharau za Ndugai kwa Watanzania zimepitiliza

Dharau za Ndugai kwa Watanzania zimepitiliza

Utamfanya nini sasa
Hakuna cha kumfanya
Sisi tulie tu humu mtandaoni😂😂😂

Ova
 
Anatudharau sana Sisi raia! Asifikri hiyo pesa anayotapanya ni ya kwake! Unawalindaje watu waliofukuzwa chama? Yeye asifikri anawakomoa viongozi wa CHADEMA, hiyo shahri dhahri ni matumizi mabaya ya ofisi. Asifikri sisi raia ni wajinga, Hapana Sisi tuna akili zetu!
 
Ukimsikiliza huyu mtu kwanza utahisi ana ugonjwa ambao hastahili kuwa ktk nafasi kubwa kama hii.

Amefanya bunge kuwa la kiswahili, umbea, uvunjaji katiba na uhuni wa hali ya juu.
Ni bunge la aibu mno kuwahi kutokea tangu tupate uhuru.
 
"Kiongozi anaye dharau na kukanyaga katiba aliyeapa kuilinda hatufai hata kidogo" .... Nyerere.
 
Mzembe mkuu katika nchi ni rais, Rais wa nchi huwezi kuwaacha watu wanabagaza katiba katika level hii. Rais tangu ameapishwa yupo kimya mno. Watueleze ni Mgonjwa au alisha wahi mbele ya haki. nchi inapoteza mwelekeo
Yeye ndiye mwenyewe. Tabia ya watoto ni tabia ya mzazi.
 
Anatudharau sana Sisi raia! Asifikri hiyo pesa anayotapanya ni ya kwake! Unawalindaje watu waliofukuzwa chama? Yeye asifikri anawakomoa viongozi wa CHADEMA, hiyo shahri dhahri ni matumizi mabaya ya ofisi. Asifikri sisi raia ni wajinga, Hapana Sisi tuna akili zetu!
sure not fair
 
Back
Top Bottom