Devil worshippers wapanga mashambulizi ya hatari kuelekea kupinduka kwa mwaka

HR 666

JF-Expert Member
Sep 7, 2016
3,936
2,000
Chonde chonde ndugu zangu kuweni makini na hili


Siku moja kabla ya kupinduka kwa mwaka kama utakutana na mtu usiye mjua amevaa nguo za kijani au nyeupe pee msikilize ushauri atakaokupa usipuuze

Ukikitana na mtu usiyemjua kavalia mavazi mekundu au meusi usithubutu kuongea na huyo mtu kwa maana hauta maliza salama mwaka 2017 utaandamwa na mabalaa na utafariki kwa ajali mbaya sana


NB:tuna mtaka ben saa nane akiwa hai
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom