bonge la ofa ili hapa boss wangu
Pendezesha ofisi yako na hii mashine kazi inapiga muonekano inao achana na madesktop makuuuuubwa š
ndani ram 4gb storage 500gb intel core i5 gen ya saba
kioo nakupa flameless ya kibabe kabisa inch 24 ehehe upewe nini kingine
TSH 500,000
0759804890
Pendezesha ofisi yako na hii mashine kazi inapiga muonekano inao achana na madesktop makuuuuubwa š
ndani ram 4gb storage 500gb intel core i5 gen ya saba
kioo nakupa flameless ya kibabe kabisa inch 24 ehehe upewe nini kingine
TSH 500,000
0759804890