Demu wangu ana demu wake..

Hahahahahaha lol! Ilikuwa pombe tu πŸ™‚πŸ™‚....msamehe Mkuu ila mwambie acheze mbali na kilevi vinginevyo ulesbian utamkolea zaidi πŸ™‚πŸ™‚
aangalie asije akawa shoga tu nae
 
Sa we ulikuwa nao wasiwasi wa nini....ee omba threesome nyingine na msisingizie pombe tena ili mu enjoy
 
Teh teh teeeee
Mwanzo wa wewe na wao kufanya hayo, siku moja watakuomba uwape mimba wapate watoto wao wawaleee
 
aangalie asije akawa shoga tu nae
Seriously....yaani madada mengine sijui haijatongozwa mda....full kukurupuka...toka bwanako aforcemtetema yako unawaza ndogo tu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…