Day care and nursery schools at dar es salaam


M

Mwanasazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2012
Messages
237
Points
195
M

Mwanasazi

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2012
237 195
Wakuu wa jamvi naomba msaada, nina mtoto wangu wa miaka 2 nataka nimsajili day care yoyote hapa dar es salaam naomba mnisaidie kunijuza ni day care ipi nzuri na ni english medium na ada yake ni ya wastani, ili nimpeleke hapo, ahsanteni wakuu
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,475
Points
2,000
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,475 2,000
Asiwe bweni tafadhali
 
Makbel

Makbel

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
778
Points
195
Makbel

Makbel

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
778 195
Day care zipo nyingi mkuu! Fanya research kwanza kisha ukiriziki mojawapo mpeleke akapige kitabu.
 

Forum statistics

Threads 1,284,750
Members 494,236
Posts 30,838,738
Top