Dawasco kimara mnatia aibu


kifaru 1

kifaru 1

Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
28
Likes
1
Points
0
kifaru 1

kifaru 1

Member
Joined Oct 21, 2013
28 1 0
Ndugu zangu hawa dawasco kimara naona kama ofisi imewashinda maana hawaji kusoma bill wala bill hawaleti ila kuja kukata maji kwa vitisho wanakuja! Wanavizia tu wakati watu wapo makazini wanakuja kukata maji tena kwa vitisho ili mtu aogope awape kidogo ! Kwa taarifa yenu tuna ushahidi hadi wa picha wa wakatamaji vichefuchefu tutazoweka picha zenu hapa na kuanika uchafu wenu ! Mnashindwaje kuleta bill ila kukata maji muweze? Naona meneja wenu kawashindwa ! Mkirudia tunaeataja na picha tunaweka
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Weka picha!

Usiogope
 
Android

Android

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
950
Likes
1,033
Points
180
Android

Android

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
950 1,033 180
dawsko ni janga, hapa kwangu sijawahi kuwaona hata siku moja wakija kusoma bill, lakini wananitumia kwenye simu kila mwisho wa mwezi bill fake, na bill ni kubwa mpaka basi!!
 

Forum statistics

Threads 1,263,685
Members 486,019
Posts 30,160,210