Dawa ya vipele nyuma ya Kiwiko

Dawa ya vipele nyuma ya Kiwiko

mwana ally

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2014
Posts
363
Reaction score
119
Wana Jf msaada wenu tafadhali.Kuna jirani yangu anasumbuliwa na vipele vinavyoota nyuma ya kiwiko cha mkono. na wakati mwingine anasema vinaota kwenye magoti. na vinamaumivu sana. ni kama vijipu vidogo lakini havina usaha ni vigumu. msaada jamani
 
Msaada wakuu,

Nimetokewa na vipele chini ya kiwiko cha mkono wa kushoto na havina usaa wala nini na vinawasha nikivikuna tuu vinavimba.

Sasa sijajua tatizo ni lipi.

Tafadhalini kwa mwenye kufahamu anijuze ni ugonjwa gani huu.

Shukrani.
 
kunasabuni nimejaribu inaitwa testmoso ila naona bado,,,jina la sabuni halijanikaa vizuri mkuu..
 
Naomba ushauri tafadhali:

Nimekuwa nikisumbuliwa na vijipu vidogovidogo (nadhani vinaitwa boils) vinavyoota kwenye kiwiko cha mkono. Vinapona na kutokea vingine, vidogo vidogo lakini vinauma sana.

Nitumie dawa gani na vinasababishwa na nini?
 
Ngoja nikutafutie daktari maarufu kabisa wa kutibu magonjwa kama hayo anaitwa magufuli nikipata namba yake nitarudi subiri kidogo
 
Ngoja nikutafutie daktari maarufu kabisa wa kutibu magonjwa kama hayo anaitwa magufuli nikipata namba yake nitarudi subiri kidogo
We mtu ana health problem unaleta utani, haya wewe hutaumwa milele, mteule wa Mungu
 
Back
Top Bottom