Dawa ya mwanamke mcharuko ndio hii


Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
370
Likes
391
Points
80
Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
370 391 80
Wapendwa habarini za asbh

Mimi nina langu la moyoni naomba nilitoe kwenu, kuna dada mmoja alikuwa na maringo sana yaani anajishebedua kama haishi tz

Nilimwomba game akaniringia sana yaani anasema atakuja geto lakini mida ikifika anazima simu najaa sana hasira, kafanya hivyo mara nyingi tu na hela anaomba nampa

Sasa jana j2 nikamwomba akasema anakuja nikamsubiri live akaja nikajua huyu anajishebedua kwa sababu mwanaume aliyemgegeda hajamgegeda inavyotakiwa alipokuja nimemchapa kichapo cha hatari, jasho kama maji, na alikuwa na kitu hakijasuguliwa sana hivyo akawa analia tu

Sasa hv nachat naye hapa amekuwa mpole ooh sijawahi kuto...... vile, umejifunzia wapi nikajisemea moyoni hiyo ndio dawa yao na atashika adabu

Pumbafuuuuu
 
moses musa

moses musa

Senior Member
Joined
Apr 25, 2017
Messages
167
Likes
95
Points
45
moses musa

moses musa

Senior Member
Joined Apr 25, 2017
167 95 45
Mhh ngoja waje wahusika kwann,wanawasumbua ma man
 
Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
370
Likes
391
Points
80
Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
370 391 80
Mhh ngoja waje wahusika kwann,wanawasumbua ma man
Wanasumbua sana aisee na mbaya zaidi utakuta kanadharau wanaume sana
Naomba kutoa wito kwa wanaume
Kama wewe n mwanaume ukipata papuchi gegeda vzr kisawa sawa heshima irudi maana tunadharaulika huku
 
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2014
Messages
3,829
Likes
9,794
Points
280
Age
46
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2014
3,829 9,794 280
Dah mkuu nilianza nayo nilipoona kitu bado ni kipya na kinga yenyewe inazengua nikaivua ila yuko vzr siwezi kuwaacha kaka
Yupo vizuri kwa kumuangalia au mlienda kupima?
 
Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
370
Likes
391
Points
80
Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
370 391 80
Kwa hiyo umejuaje kama yupo vizuri? kuwa makini Ukimwi upo na unaua.
Macho yanadanganya ila wakati mwingine yanasema sahihi
Moyoni mwangu kulikuwabna amani sana wkt namwinda yule duh sikuwa na shaka maana bado mtoto mbichi kabisa
So sina shaka
 
kawoli

kawoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
2,744
Likes
2,675
Points
280
kawoli

kawoli

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
2,744 2,675 280
Heading na content haviendani kabsaaa
 

Forum statistics

Threads 1,213,424
Members 462,098
Posts 28,477,281