Dawa nzuri ya mafua kwa mtoto mchanga wa mwezi mmoja

Linamo

JF-Expert Member
Jan 12, 2011
9,982
2,000
Habari Jf doctors.
Naomba kujua dawa nzuri ya mafua Kwa mtoto wa mwezi mmoja. Natanguliza shukrani.
 

Jerhy

JF-Expert Member
Jul 11, 2013
3,117
2,000
Mafua ni means ya kumkinga na vimelea nyemelezi kiafya, anaposhikwa na mafua kwake sio ugonjwa wa kukuumiza kichwa hiyo ni defence mechanism ya cells mwilini kuwa anavuta hewa ya dunia na kuwa sasa mwili unajitengenezea antibodies za kumkinga na hewa chafu kuingia mapafuni, mi sio doctor ila ni mtizamo tu kwani nimekuwa mzazi na nayaona haya sana kwa watoto wachanga, na pengine tumia kinywa chako kumvuta hayo mafua puani kama yameziba, ila kumuanzisha na chemikali za matibabu kwake ni mapema sana
 

Linamo

JF-Expert Member
Jan 12, 2011
9,982
2,000
Mafua ni means ya kumkinga na vimelea nyemelezi kiafya, anaposhikwa na mafua kwake sio ugonjwa wa kukuumiza kichwa hiyo ni defence mechanism ya cells mwilini kuwa anavuta hewa ya dunia na kuwa sasa mwili unajitengenezea antibodies za kumkinga na hewa chafu kuingia mapafuni, mi sio doctor ila ni mtizamo tu kwani nimekuwa mzazi na nayaona haya sana kwa watoto wachanga, na pengine tumia kinywa chako mumvuta hayo mafua puani kama yameziba, ila kumuanzisha na chemikali za matibabu kwake ni mapema sana
Sawa mkuu
 

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
27,884
2,000
Mafua ni means ya kumkinga na vimelea nyemelezi kiafya, anaposhikwa na mafua kwake sio ugonjwa wa kukuumiza kichwa hiyo ni defence mechanism ya cells mwilini kuwa anavuta hewa ya dunia na kuwa sasa mwili unajitengenezea antibodies za kumkinga na hewa chafu kuingia mapafuni, mi sio doctor ila ni mtizamo tu kwani nimekuwa mzazi na nayaona haya sana kwa watoto wachanga, na pengine tumia kinywa chako mumvuta hayo mafua puani kama yameziba, ila kumuanzisha na chemikali za matibabu kwake ni mapema sana
du!
 

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
May 26, 2009
8,337
2,000
Nunua suction ya watoto hili uvute makamasi kaa urahisi au tumia njia.ya.zamani ambayo.mkuu kaitaja.hapo.juu kwa kutumia kinywa.

Saline spray/drops inaenda sambamba na suction; saline italainisha kamasi na kurahisisha wewe kunyonya kamasi kwa.kutumia.suction.au.kinywa.

Dawa hapana. Vicks kifuani inasaidia.lakini mwezi mmoja ni mapema kutumia Vicks.
 

MissM4C

JF-Expert Member
Aug 31, 2012
1,316
2,000
Usimpe Dawa yoyote Mafia huletwa na virus, na hupotea menyewe usimpe madawa mtoto, utadhuru mifupa yake
 

Linamo

JF-Expert Member
Jan 12, 2011
9,982
2,000
Nunua suction ya watoto hili uvute makamasi kaa urahisi au tumia njia.ya.zamani ambayo.mkuu kaitaja.hapo.juu kwa kutumia kinywa.

Saline spray/drops inaenda sambamba na suction; saline italainisha kamasi na kurahisisha wewe kunyonya kamasi kwa.kutumia.suction.au.kinywa.

Dawa hapana. Vicks kifuani inasaidia.lakini mwezi mmoja ni mapema kutumia Vicks.
Mkuu asante kwa ushauri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom