• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

dawa kiboko ya nguvu za kiume

C

chitanda.nyoka

Senior Member
Joined
May 3, 2012
Messages
195
Points
0
C

chitanda.nyoka

Senior Member
Joined May 3, 2012
195 0
najua mmeangaika sana kupata hii dawa,nawaletea dawa itakayorudisha heshima yako nyumbani hii inatibu tatizo moja kwa moja ni dawa ya miti shamba dozi yake full ni sh. elfu 20 unapona kabisa.dawa hii kama haujaoa utapata tabu inaongeza nguvu kama ulikua ukirudi 1 mpaka kesho utaweza kurudi tendo zaidi ya hapo.kama unashida na hii dawa ni pm.
 

Forum statistics

Threads 1,403,634
Members 531,286
Posts 34,429,898
Top