Dawa halisi ya mdomo kutoa harufu mbaya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa halisi ya mdomo kutoa harufu mbaya

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Keneth12, Jul 4, 2016.

  1. K

    Keneth12 Senior Member

    #1
    Jul 4, 2016
    Joined: Oct 12, 2015
    Messages: 121
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Ndugu wote na marafiki na wasio marafiki wenye tatizo la mdomo kutoa harufu mbaya ninawaarifu kuwa sasa nina dawa sahihi huhitaji nikutumishie kwenye basi, kila kitu ntakachokuelekeza unacho hapo ndani kwako, wenye matatizo hayo wapatao 7,000 tayari wameondokana na tatizo hilo itachukua siku 5 tu kukamilisha hayo, gharama yake ni sh. 50,000 - 75,000 pesa sio kitu adha hiyo ya harufu mbaya mdomoni ina aibisha. kwa wale ambao ni wagonjwa tu na walio serious kutaka kupona watume sms au wapige simu kwa maelezo zaidi. 0767353513 Karibuni. (tafadhali kama sio mgonjwa usi comment chochote na usibip)
     
  2. K

    K.Msese JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2016
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,491
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    7000 waliopona x 50,000 bei yako ya chini = (...)
    sasa waliobakia kwanini usiwapunguzie japo kidgo, ili kila mtu amudu? Au gharama ya vifaa vya maelekezo zipo juu?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...