Good People
JF-Expert Member
- Aug 6, 2016
- 938
- 1,819
Mbowe mtoto wa mjini kamfanyia udukuzi mbatia............Kweli siasa "SIHASA"
Hahahahah Chadema Mungu ana waona ujue! Mbatia ana umwa nyie mnafanya usajili!!UKAWA wameanza kuchukuliana Wachezaji!
Mbatia naye anakuja, Maalimu naye huku mtabaki na propesaMbowe mtoto wa mjini kamfanyia udukuzi mbatia............
Watakwambia Ukawa ipo pale pale! Huku wanachukuliana wachezajiKaenda kwa mkewe, sioni kama ita muimarisha yeye kisiasa bali ita msaidia mkewe zaidi.
Halafu kama wote NCCR na CDM ni UKAWA kuna haja gani ya Kafulila kuhama!? Au ndio umoja wa mashaka wenyewe!!