Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Darasani enzi hizoooo.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by dudupori, Feb 18, 2012.

  1. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 969
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 60
    Wadau nilikuwa napitia vijitabu fulani vikanikumbusha enzi za shule ya msingi kwenye somo letu la kiswahili, nimetokea kuvutiwa na ile topic ya unyambuzi wa maneno. Nakumbuka mwalimu wetu enzi hiyo alikuwa mkali balaa ikitokea umekosea swali la kunyambua maneno kwenye mtihan wake sababu ni katopic ambako hakuhitaji kutumia msuli mkubwa kumwelewesha mwanafunzi labla itokee uwe kilaza wa kutosha. Wadau si vibaya hebu tujikumbushe kunyambua baadhi ya haya maneno.
    1. Kaza
    2. Gonga
    3. Tia
    4. Panda
    etc.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,407
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280

    Kazana
    Pandana
    Tiana
    Gongana
     
  3. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 969
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 60
    Angalau nawe ulikuwa unazipatia hukuwa kilaza kivile.
     
  4. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,169
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Huna lolote mjomba unataka kutukana tuuu... Umeangalia criteria zipi kuchagua hayo maneno kama mfano
     
Loading...