Darasani enzi hizoooo.....

Darasani enzi hizoooo.....

dudupori

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Posts
1,795
Reaction score
1,923
Wadau nilikuwa napitia vijitabu fulani vikanikumbusha enzi za shule ya msingi kwenye somo letu la kiswahili, nimetokea kuvutiwa na ile topic ya unyambuzi wa maneno. Nakumbuka mwalimu wetu enzi hiyo alikuwa mkali balaa ikitokea umekosea swali la kunyambua maneno kwenye mtihan wake sababu ni katopic ambako hakuhitaji kutumia msuli mkubwa kumwelewesha mwanafunzi labla itokee uwe kilaza wa kutosha. Wadau si vibaya hebu tujikumbushe kunyambua baadhi ya haya maneno.
1. Kaza
2. Gonga
3. Tia
4. Panda
etc.
 
Wadau nilikuwa napitia vijitabu fulani vikanikumbusha enzi za shule ya msingi kwenye somo letu la kiswahili, nimetokea kuvutiwa na ile topic ya unyambuzi wa maneno. Nakumbuka mwalimu wetu enzi hiyo alikuwa mkali balaa ikitokea umekosea swali la kunyambua maneno kwenye mtihan wake sababu ni katopic ambako hakuhitaji kutumia msuli mkubwa kumwelewesha mwanafunzi labla itokee uwe kilaza wa kutosha. Wadau si vibaya hebu tujikumbushe kunyambua baadhi ya haya maneno.
1. Kaza
2. Gonga
3. Tia
4. Panda
etc.


Kazana
Pandana
Tiana
Gongana
 
Wadau nilikuwa napitia vijitabu fulani vikanikumbusha enzi za shule ya msingi kwenye somo letu la kiswahili, nimetokea kuvutiwa na ile topic ya unyambuzi wa maneno. Nakumbuka mwalimu wetu enzi hiyo alikuwa mkali balaa ikitokea umekosea swali la kunyambua maneno kwenye mtihan wake sababu ni katopic ambako hakuhitaji kutumia msuli mkubwa kumwelewesha mwanafunzi labla itokee uwe kilaza wa kutosha. Wadau si vibaya hebu tujikumbushe kunyambua baadhi ya haya maneno.
1. Kaza
2. Gonga
3. Tia
4. Panda
etc.

Huna lolote mjomba unataka kutukana tuuu... Umeangalia criteria zipi kuchagua hayo maneno kama mfano
 
Back
Top Bottom