Darasa leo 'utapafomu' wapi, After school bash au EATV awards?


samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,432
Likes
5,082
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,432 5,082 280
Leo mjini Dar kuna matukio mawili ya burudani,moja ni la After scul bash ya Clouds media group litakalofanyika Eskape one na lingine ni la EA TV awards litakalofanyika Mlimani city.

Katika kupitia baadhi ya watoa burudani nimekuta kuna majina yapo huku na kule,nikajikuta najiuliza hivi hawa wataenda wapi kutoa burudani..............Kwa uchache yupo Vanesa Mdee na HUYU MSANII ALIYEISHIKA TZ KWASASA DARASA MWENYE WIMBO UNAO HITI UNAOITWA MUZIKI,JE ATAENDA WAPI KUPAFOM............. Na wewe shabiki utaenda wapi kuburudika........Na unavyoona wewe wapi watawafunika wenzao kwa kujaza ukumbi..........???

Hawa hapa ndio baadhi ya wasanii watakaopafom After sculbash.

Na hawa hapa ndio watakaopafom EATV AWARD.

EATVAwards_2016 (@eastafrica_television_2016tz) • Instagram photos and videos
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,432
Likes
5,082
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,432 5,082 280
Sijaona bango linaloeleza muda wa shoo.
After sculbash inaanza Saa 4 Asubuh........So ana mda mzuri wa kupafom huku na huku
Inaanza saa 4 kwa vitu vingine,lakini shoo vinafanyika usiku.
After scul bash inaisha saa mmoja na jinsi clouds wanavyoitangaza ni mahususi kwa wanafunzi waliofunga shule ila eatv awards naamini ni mambo ya kikubwa hadi kuchele
Mkuu kama una tangazo la muda hebu tuwekee,maana mimi nataka nijue Darasa nitamkuta wapi.
show hizo ni muda tofauti halafu kuna moja ya wanafunzi nyingine ya wakubwa........
Lakini wanafunzi wa kwenda kwenye burudani sio wa primary,ni wale wakubwa tena kwa sasa shule zimefungwa,nisaidieni mwenye kuweza kuweka bango la muda ili nijue haswa huyu Darasa nitamkuta wapi.
 
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2013
Messages
7,945
Likes
13,917
Points
280
Age
25
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2013
7,945 13,917 280
na kesho anapiga show nyingine mbagala zakhem
 
Aurthur

Aurthur

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2016
Messages
2,681
Likes
1,930
Points
280
Age
15
Aurthur

Aurthur

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2016
2,681 1,930 280
Afta skul bash mwisho ni sa 12 baada ya hapo eatv awards
 
NgugiAchebe

NgugiAchebe

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
1,032
Likes
680
Points
280
NgugiAchebe

NgugiAchebe

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
1,032 680 280
na kesho anapiga show nyingine mbagala zakhem
Ukiona msanii anapiga shoo hadi kwenye baa ujue anapoelekea sio darasa
Kumbuka afande sele alikua anapiga shoo hadi mtaa kwa mtaa akachokwa haraka
Ndio anapoelekea. Darasa
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708