Dar to london tiket for sale via klm

Dar to london tiket for sale via klm

chalii wa ara

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Posts
1,088
Reaction score
1,026
Ndugu msomaji kama kichwa cha habar kinavyojieleza nauza ticket ya usafiri wa ndege kutoka dar es salaam kwenda london wingereza

Hii tiket nilishinda kutoka kampuni ya ndege ya klm kupitia page yao ya fb xo kwa kuwa mi cna uwezo wala ndugt wa kwenda kufikia huko imenibd niuze ili niweze kuendelea na masomo yangu.

Bei ni milioni tatu na nusu. 3.5 milion
 
Mbutaa. . .sa si uende tu ata ukatoe ushamba. . .tiketi yenyewe hujatoa maelezo ya kutosha ina thamani gani, ina cover vitu gani na gani na ni ya class gani? je na hao KLM wako radhi ku transfer zawadi namna hiyo? Au umeshawaeleza kama inaweza kubadilishwa kuwa fedha?
 
Ndugu msomaji kama kichwa cha habar kinavyojieleza nauza ticket ya usafiri wa ndege kutoka dar es salaam kwenda london wingereza

Hii tiket nilishinda kutoka kampuni ya ndege ya klm kupitia page yao ya fb xo kwa kuwa mi cna uwezo wala ndugt wa kwenda kufikia huko imenibd niuze ili niweze kuendelea na masomo yangu.

Bei ni milioni tatu na nusu. 3.5 milion
Hiyo ticket ni first class au?
KLM wamekuruhusu kumuuzia mtu?
hebu angalia bei za ticket za ndege halaf urudie kupost bei yako
Calendar - KLM.com

3.5m ni ticket ya familia ya watu watatu au wanne kwenda na kurudi Dar, sio ya mtu mmoja... kama ni economy. Ticket za london zinarange kwenye dola 800-1200
 
Hiyo ticket ni first class au?
KLM wamekuruhusu kumuuzia mtu?
hebu angalia bei za ticket za ndege halaf urudie kupost bei yako
Calendar - KLM.com

3.5m ni ticket ya familia ya watu watatu au wanne kwenda na kurudi Dar, sio ya mtu mmoja... kama ni economy. Ticket za london zinarange kwenye dola 800-1200


Ahsante kwa information mamaNa
 
Last edited by a moderator:
Ndugu msomaji kama kichwa cha habar kinavyojieleza nauza ticket ya usafiri wa ndege kutoka dar es salaam kwenda london wingereza

Hii tiket nilishinda kutoka kampuni ya ndege ya klm kupitia page yao ya fb xo kwa kuwa mi cna uwezo wala ndugt wa kwenda kufikia huko imenibd niuze ili niweze kuendelea na masomo yangu.

Bei ni milioni tatu na nusu. 3.5 milion

hiyo bei siyo yenyewe fatilia zaidi pia zawadi kama hizo hizo awakubali uuze.
vigezo na masharti kuzingatiwa
 
Kiukwl kwanza nashkuru kwa kunifumbua macho cs nilikuwa cjui bei stahiki ya tiketi husika

Pili tiketi ni ya bussnes class nd ina cover safari ya kwenda na kurud na visa bac

Habar ya chakula,malazi na matumizi mengine yote ya huko hayo yatakuhusu mhucka mwnyewe
 
Mkuu unajua kwel bei ya ticket za ndege?na unajua kua ticket za ndege siyo Kama ticket za daladala?
 
Hiyo huwezi kuuza kijana. Ndoa ya mkeka hiyo.
Kubali hasara kwa kutoitumia au uende ukazurure ughaibuni.
Si umetaka mwenyewe lakini?
 
Dah, napata uchungu sana, yaani leo kila thread ya biashara nayofungua nakutana na biashara za ajabu, njaaa mbaya. ila mi na mlaumu mkuu wa kaya .alituahidi maisha bora ya MTZ.sasa ona watu wanataka kuuza hadi zawadi, wala pasipo kujua terms and condition ya kuwa zawadi nyingine ni kama kuingia ufalme wa mbinguni, huwezi kutrade hata na mama yako mzazi.
 
No rsrch no ryt to speak investgte fst thn ndyo uje hapa u comnt

Nimepewa optn ya kuweka mtu ambaye nitamchagua xo cwez tangaza kitu ambcho hakiwezekani kuuzika
 
Back
Top Bottom