Dah R.I.P. Empire Cinema, ulitupa raha sana

Dah R.I.P. Empire Cinema, ulitupa raha sana

Linguistic

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2021
Posts
3,664
Reaction score
8,282
Kwa watoto wa mjini, hapa ndipo palikuwa mahali pao haswa pakuangalia movie.

Hapa sinema za mahaba ilikua mara chaaache, zilizotamba ni za 'Kung fu' za kina Bruce Lee, Bolo Yang, Angela Mao na sinema za kibabe za kina Gulian Gema na Lee van Cliff, Fred Williamson, Jim Brown na Ton King.

Ukichelewa kukata tiketi, utakutana na tiketi za 'black market', za kina marehemu Raja Kaka na wenzake.

Watoto wa Kuanzia Enzi Za Mwinyi Hawajui Haya Mambo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa watoto wa mjini, hapa ndipo palikuwa mahali pao haswa pakuangalia movie.

Hapa sinema za mahaba ilikua mara chaaache, zilizotamba ni za 'Kung fu' za kina Bruce Lee, Bolo Yang, Angela Mao na sinema za kibabe za kina Gulian Gema na Lee van Cliff, Fred Williamson, Jim Brown na Ton King.

Ukichelewa kukata tiketi, utakutana na tiketi za 'black market', za kina marehemu Raja Kaka na wenzake.

Watoto wa Kuanzia Enzi Za Mwinyi Hawajui Haya Mambo

Sent using Jamii Forums mobile app
Umenikumbusha kumbi zetu mbili za Liberty na Tivoli jijini Mwz. Mambo ni hayo hayo ya tiketi za kuruka . Hasa show ya saa 12 jioni na saa 2 usiku. Wale wahindi walipiga hela. Sinema moja mnarudia hata mara kumi !

Enzi za kina Jim Kelly dahh ! Siku zaenda mbio sana.
 
Kwa watoto wa mjini, hapa ndipo palikuwa mahali pao haswa pakuangalia movie.

Hapa sinema za mahaba ilikua mara chaaache, zilizotamba ni za 'Kung fu' za kina Bruce Lee, Bolo Yang, Angela Mao na sinema za kibabe za kina Gulian Gema na Lee van Cliff, Fred Williamson, Jim Brown na Ton King.

Ukichelewa kukata tiketi, utakutana na tiketi za 'black market', za kina marehemu Raja Kaka na wenzake.

Watoto wa Kuanzia Enzi Za Mwinyi Hawajui Haya Mambo

Sent using Jamii Forums mobile app
Ten to midnight au one down 2 to go waqt umekwenda sana new chox avalon aah kama jana tu.
 
Nyuzi za kumbi za sinema za zamani mbona zimetaradadi leo, Empire imekuaje?
 
Wengine tulisubiri za bure Drive In Cinema Msasani.Kama vile tunarudi nyuma Tanzania ya leo haina drive in yoyote hata restaurant
 
Blood sport .
AWOL.
Van dame..

American ninja.1/2.
Michael dudikof.

Predator.
Commando.
Terminator.1/2.
Anord schwazniger.


Nakumbuka nilizichek hapo empire cinema.

Sent from my M2101K7BG using JamiiForums mobile app
 
Romancing the stone
Cyborg
Ninja 3:The domination
Police Wala Gunda
Disco Dancer
Emmanuelle
Double Impact
Fist of fury
Conan the Barbarian
The living daylights
A view to a kill
You only live twice
Terminator 1-3

Na zingine nyingi mno siku hizi tunazipata kwenye torrents japo vifurushi wamevifinya hata vya usiku.
 
Back
Top Bottom