Daftari la kupiga Kura & Nape agomea mfumo wa digitali

Daftari la kupiga Kura & Nape agomea mfumo wa digitali

jbmalya

Senior Member
Joined
May 1, 2012
Posts
111
Reaction score
29
Watanzania, kabla ya 2005 daftari ndio lilichukua idadi ya wapiga kura, Ni miaka takribani kumi na moja daftari halijaboreshwa.Mtu alyekuwa na miaka 10 au 17 hajapata haki ya kupiga kura 2010 na sasa kuna uchaguzi wa serikali za mitaa pia hatopata nafasi ya ya kupiga kura.

Ni vipi hili daftari litaboreshwa, na tena lisiwachanganye watu kuona majina yao pindi wakati ukifika wa kupiga kura.

Pia Ndugu nape ame anza kupinga Mfumo wa ki digitali wa kupiga unao taka kuandaliwa kwa ajili ya kutumika kwenye upigaji wa kura mwakani 2015, kwa madai ni gharama sana , hauna ufanisi na utatuletea vurugu kuliko makaratasi wanayoyachakachua kila leo.

nape ameonekana kutopendezwa na mfumo huo mpaka kusema eti, unatumia fedha vibaya za walipa kodi kama vile hajawahi kuona ufujaji wa hali ya juu kama epa, IPTL, dowans,na Bunge la katiba ambapo kwa maoni yangu ameshiriki kuufanya uvurugike kwa kiasi kikubwa.

Vipi kuhusu haya ya daftari la wapiga kura na hoja ya Mh. nape ina mantiki!!!?
 
Watanzania, kabla
ya 2005 daftari ndio lilichukua idadi ya wapiga kura, Ni miaka takribani
kumi na moja daftari halijaboreshwa.Mtu alyekuwa na miaka 10 au 17
hajapata haki ya kupiga kura 2010 na sasa kuna uchaguzi wa serikali za
mitaa pia hatopata nafasi ya ya kupiga kura.

Ni vipi hili daftari litaboreshwa, na tena lisiwachanganye watu kuona
majina yao pindi wakati ukifika wa kupiga kura.

Pia Ndugu nape ame anza kupinga Mfumo wa ki digitali wa kupiga unao taka
kuandaliwa kwa ajili ya kutumika kwenye upigaji wa kura mwakani 2015,
kwa madai ni gharama sana , hauna ufanisi na utatuletea vurugu kuliko
makaratasi wanayoyachakachua kila leo.

nape ameonekana kutopendezwa na mfumo huo mpaka kusema eti, unatumia
fedha vibaya za walipa kodi kama vile hajawahi kuona ufujaji wa hali ya
juu kama epa, IPTL, dowans,na Bunge la katiba ambapo kwa maoni yangu
ameshiriki kuufanya uvurugike kwa kiasi kikubwa.

Vipi kuhusu haya ya daftari la wapiga kura na hoja ya Mh. nape ina
mantiki!!!?

Nape mnafiki! Mbona hakusema zamani? Fedha imeshalipwa ndo anang'aka
 
Mchumia tumbo huyo? hapo ndo anaona kuna ufujaji wa hela za wananchi! mangapi yamesemwa na hajawahi kukemea ufujaji? siasa chafu!
 
Ivi alieleta wazo la kupiga kura kwamfumo wa kidigitali ni nani?
 
Inabidi madaktari watuelimishe madhara ya carolite, huenda inaathari kwenye ubongo! Huenda yamegundua itakuwa ngumu kuchakachu kama yalivyozoea, eti matumizi mabaya ya fedha za walipa kodi??!
 
Back
Top Bottom