Dada zetu kama humpendi mtu basi usimuumize kwa makusudi

Encryption

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
490
1,000
Dada zetu kama mtu haumpendi basi usimuumize kwa makusudi.
Leo jamaa yangu kamuomba picha dem wake ambaye yupo mkoa kamtumia picha hii.
Ikumbukwe mwamba alikua anakula papuchi Kwa zaidi ya miaka miwili.
Dada zetu mtuhurumie.
Screenshot_20190625-230147.jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom