Dada wa kazi anahitajika


N

Nikolaevich

Member
Joined
Oct 5, 2013
Messages
38
Likes
6
Points
15
N

Nikolaevich

Member
Joined Oct 5, 2013
38 6 15
Ninahitaji daa wa kazi dar naishi mbezi, mshahara ni maelewano .but sio chini ya 50000. Kwa yeyote anaefahamu anilengeshe please, contact 0713586753
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,650
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,650 280
Ninahitaji daa wa kazi dar naishi mbezi, mshahara ni maelewano .but sio chini ya 50000. Kwa yeyote anaefahamu anilengeshe please, contact 0713586753
Elfu 50? Au nimeona vibaya figures!
 
Richard chilongani

Richard chilongani

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
326
Likes
111
Points
60
Richard chilongani

Richard chilongani

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
326 111 60
Wa umri gani
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,267
Likes
1,504
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,267 1,504 280
Elfu 50? Au nimeona vibaya figures!
Mkuu hawa dada wa kazi wengi, hawajaanza kujitegemea, sio mbbaya kulipwa hivyo. Anajifunza maisha kuanzi matumizi mazuri ya pesa ndani, jinsi ya kuishi kama familia, jinsi ya kuwatunza watoto, pia kumbuka atakula pale atalala pale, atafua pale. Na wakati wote dhamana ya maisha yake yapo kwako, tatizo lolote litakalo mpata liko juu yako akiumwa juu yako na wala, hutakiwi kukata hata sent moja kufidia gharama za matibu yake. Yote yote kwa mtu anaejielewa hawa wadada wa kazi ni sehemu ya familia, wengine huoleewa mikononi mwetu, ila ukiishi nao vizuri na upate Dada mzuri mwenye tabia njema.
 
N

Nikolaevich

Member
Joined
Oct 5, 2013
Messages
38
Likes
6
Points
15
N

Nikolaevich

Member
Joined Oct 5, 2013
38 6 15
Mkuu hawa dada wa kazi wengi, hawajaanza kujitegemea, sio mbbaya kulipwa hivyo. Anajifunza maisha kuanzi matumizi mazuri ya pesa ndani, jinsi ya kuishi kama familia, jinsi ya kuwatunza watoto, pia kumbuka atakula pale atalala pale, atafua pale. Na wakati wote dhamana ya maisha yake yapo kwako, tatizo lolote litakalo mpata liko juu yako akiumwa juu yako na wala, hutakiwi kukata hata sent moja kufidia gharama za matibu yake. Yote yote kwa mtu anaejielewa hawa wadada wa kazi ni sehemu ya familia, wengine huoleewa mikononi mwetu, ila ukiishi nao vizuri na upate Dada mzuri mwenye tabia njema.
Word brother
 
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,276
Likes
583
Points
280
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,276 583 280
Yaa usemayo ni kweli tupu,,mimi ninae kutoka songea anaumri wa miaka 18,,kama unaweza nirudishia nauli niliotumia kumleta ok,,namtoa sbb ya financial prbm,,kwa sasa sina kazi,,yuko ok sana,,,,
 
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,434
Likes
7,258
Points
280
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,434 7,258 280
50,000?
 
SAUTI YAKO

SAUTI YAKO

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
2,358
Likes
839
Points
280
SAUTI YAKO

SAUTI YAKO

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
2,358 839 280
Yaa usemayo ni kweli tupu,,mimi ninae kutoka songea anaumri wa miaka 18,,kama unaweza nirudishia nauli niliotumia kumleta ok,,namtoa sbb ya financial prbm,,kwa sasa sina kazi,,yuko ok sana,,,,
Mkuu anaweza kuja arusha?
 
SACO

SACO

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
786
Likes
536
Points
180
SACO

SACO

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
786 536 180
Huyu kaishia form three yupo mbeya utume nauli 0757500796
 
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
2,999
Likes
3,324
Points
280
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
2,999 3,324 280
Mi silipi chini ya 50 000.
Kazi za kawaida. Ila maombi ni muhimu kuhakikisha hajaja na vitu vya bibi.
 
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2013
Messages
4,925
Likes
8,090
Points
280
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2013
4,925 8,090 280
Mkuu hawa dada wa kazi wengi, hawajaanza kujitegemea, sio mbbaya kulipwa hivyo. Anajifunza maisha kuanzi matumizi mazuri ya pesa ndani, jinsi ya kuishi kama familia, jinsi ya kuwatunza watoto, pia kumbuka atakula pale atalala pale, atafua pale. Na wakati wote dhamana ya maisha yake yapo kwako, tatizo lolote litakalo mpata liko juu yako akiumwa juu yako na wala, hutakiwi kukata hata sent moja kufidia gharama za matibu yake. Yote yote kwa mtu anaejielewa hawa wadada wa kazi ni sehemu ya familia, wengine huoleewa mikononi mwetu, ila ukiishi nao vizuri na upate Dada mzuri mwenye tabia njema.
I do pay the same...
 
P

Punainen

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,157
Likes
763
Points
280
P

Punainen

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,157 763 280
Elfu 50? Au nimeona vibaya figures!
Chukulia kuwa gharama zake nyingine kwa mwezi... Chumba chenye umeme, chakula, matumizi ya maji na umeme nk, ni kama 150'000/= Kwa hiyo huyo kwa mwezi ni kama analipwa 200'000/=
 
N

Nikolaevich

Member
Joined
Oct 5, 2013
Messages
38
Likes
6
Points
15
N

Nikolaevich

Member
Joined Oct 5, 2013
38 6 15
Yaa usemayo ni kweli tupu,,mimi ninae kutoka songea anaumri wa miaka 18,,kama unaweza nirudishia nauli niliotumia kumleta ok,,namtoa sbb ya financial prbm,,kwa sasa sina kazi,,yuko ok sana,,,,
Mkuu kwani wewe upo wapi?hapa dar? Au mkoani? kama yuko ok na hana probl basi nitext then ntakucal tuongee.
 
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2013
Messages
4,925
Likes
8,090
Points
280
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2013
4,925 8,090 280
Wewe ulitaka alipweje, nenda kwenye baar, utaona hawali pale, hawafui na wakilala wanatandika chini, wanalipwa Tsh. 80 tu.
Hukunielewa ndugu, nimesema na mie nawalipa hiyo 50'000=huduma zote juu yangu, nilikuwa naunga mkono mchanganuo ulioutoa post no #06
 
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
1,508
Likes
697
Points
280
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
1,508 697 280
naona hii kitu ina soko kumbe, hvi nikiwa wakala wa hawa wadada wa kazi nitapata wateja

kuwaweka kwenye category ni muhimu according to muhitaji
 

Forum statistics

Threads 1,236,303
Members 475,050
Posts 29,253,384