CUF yapoteza mvuto Mkuranga


matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
100
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 100 145
Tangia jana wanachama wa Cuf hapa Mkulanga wamekuwa wakipita kutangaza mkutano wa chama chao,ambao utafanyika leo jumamosi katika viwanja vya magodauni mkuranga mjini...
Mgeni rasmi anatangazwa kuwa atakuwa Julius Mtatiro ambaye pia atautubia..

Kinachosikitisha hapa ni mwitikio mdogo wa watu kuhusu huu mkutano uku gari lao la matangazo likizomewa na kuitwa CCM B..

Hali hii imezua mshituko miongoni mwa makada wa CUF maana wameanza kupata wasiwasi wanaweza kupata watu wanane kama Arusha.ukizingatia Mtatiro ata hawamfahamu wengine ndio wanamsikia kwenye gari ya matangazo sijui itakuwaje maana Maalim Seif mwenye chama chake hatokuwepo.

Source:mimi mwenyewe nipo Mkuranga na baadae nitaleta picha za mkutano.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,217
Likes
0
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,217 0 0
Chezea cdm wewe? Mkulanga kwa sasa ni cdm na ccm tu! Sio hao wana Uamsho!
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,970
Likes
1,939
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,970 1,939 280
SASA CUF NAYO ITAMBE??IJIGAMBE??

ITAMBIE NA IJIGAMBIE KITU GANI??

ETI NAYO IJIGAMBE,,IJIGAMBE??IJIGAMBE INA NINI???


:madgrin: :madgrin:
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
CUF wanapata wanachostahili. Ni CCM B hao na wapo serikalini. Ni sehemu ya matatizo ya nchi hii.
 
MMAHE

MMAHE

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2012
Messages
832
Likes
5
Points
35
MMAHE

MMAHE

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2012
832 5 35
SASA CUF NAYO ITAMBE??IJIGAMBE??

ITAMBIE NA IJIGAMBIE KITU GANI??

ETI NAYO IJIGAMBE,,IJIGAMBE??IJIGAMBE INA NINI???





:madgrin: :madgrin:
kwa hisani ya Bi Khadija Omar kopa,top in town!
 
M

mwanaharakati5

Member
Joined
Mar 2, 2012
Messages
52
Likes
0
Points
13
M

mwanaharakati5

Member
Joined Mar 2, 2012
52 0 13
SWALI LA KUJIULIZA,,,,,,,hv utajuaje muitikio wa watu kama ni mkubwa au ni mdogo ilhali mkutano bado haujafanyika?????
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
32
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 32 0
SWALI LA KUJIULIZA,,,,,,,hv utajuaje muitikio wa watu kama ni mkubwa au ni mdogo ilhali mkutano bado haujafanyika?????
You can anticipate the response of a Call through Attention, Discussion and Motivation among the people.
 
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,337
Likes
3
Points
135
Age
28
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,337 3 135
Fukuzilia mbali CCM B hao.
 
mpemba mbishi

mpemba mbishi

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,132
Likes
4
Points
135
mpemba mbishi

mpemba mbishi

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,132 4 135
CUF wanapata wanachostahili. Ni CCM B hao na wapo serikalini. Ni sehemu ya matatizo ya nchi hii.
Kumbe CHADEMA ni chama cha KIDINI, wewe hua nakuona sana kuchangia katika nyuzi zinazohusu UDINI! Unaonekana wewe ni mtu HATARI sana na tena ni mwanafunzi wa Kambarage Nyerere muasisi mkubwa wa UDINI.
 
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,337
Likes
3
Points
135
Age
28
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,337 3 135
Kumbe CHADEMA ni chama cha KIDINI, wewe hua nakuona sana kuchangia katika nyuzi zinazohusu UDINI! Unaonekana wewe ni mtu HATARI sana na tena ni mwanafunzi wa Kambarage Nyerere muasisi mkubwa wa UDINI.
Toa upofu wako hapa.CDM inahusikaje? Hapa tunajadili kuhusu mke wa CCM
 
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
283
Likes
1
Points
35
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
283 1 35
hiyo ni sehemu ndogo kabsa ya matokeo ya kufunga ndoa na ccm.matunda bado yanakuja.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,217
Likes
0
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,217 0 0
Kumbe CHADEMA ni chama cha KIDINI, wewe hua nakuona sana kuchangia katika nyuzi zinazohusu UDINI! Unaonekana wewe ni mtu HATARI sana na tena ni mwanafunzi wa Kambarage Nyerere muasisi mkubwa wa UDINI.
dini gani? Kaka, maana mi binafsi cjalitambua hili.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,179
Likes
1,482
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,179 1,482 280
Kumbe CHADEMA ni chama cha KIDINI, wewe hua nakuona sana kuchangia katika nyuzi zinazohusu UDINI! Unaonekana wewe ni mtu HATARI sana na tena ni mwanafunzi wa Kambarage Nyerere muasisi mkubwa wa UDINI.
sasa JK, Wassira, Membe, Lowassa ndo balaa. Wamelelewa na huyo huyo na bado mnawachagua.
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,502
Likes
1,395
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,502 1,395 280
Haya tutaona matokeo ya uchaguzi wa serikali za mitaa mwaka 2014 na uchaguzi mkuu 2015! Yanini kupiga pye pye pye?
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
407
Points
180
Age
36
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 407 180
R.I.P Chuki Ubinafsi na Fitna C.U.F
 

Forum statistics

Threads 1,237,653
Members 475,675
Posts 29,295,850