CUF Yamalizeni na Hamad Rashid Arudi


bopwe

bopwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2013
Messages
1,616
Likes
1,069
Points
280
bopwe

bopwe

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2013
1,616 1,069 280
Kwa maneno machache kabisa ili kuenzi siasa za Tata Mandela napendekeza CuF wamsamehe Hamad Rashid na arufishiwe uwanachama wake ili kujenga uimara uchaguzi ujao.
Ni mgongano wa kimawazo tu ndio ulo sababisha yeye kutimuliwa siamini kuwa ni msaliti.
HAMad Rashid ni nguzo muhimu sana bungeni na ni mtu asie na jazba katika kujenga hoja na amekikitetea chama chake kwa uwedi mkubwa katika majukwaa na midahalo mbali mbali. Naweza kusema hakuna mtu mahiri katika CUF anaye mshinda Rashid kuisimamia CUF
Nakumbuka mdahalo wake na mbowe ITV namna alivo simama imara kupangua masuali yote kwa ufasaha mkubwa sana
Maalim seif najua unapita huku jamii forum kama hupitii basi wakupe ujumbe ya kwamba lililopita si mdwele tugange ya mbele.Rashid mmetoka mbali sana mlikua pamoja katika kkundi la vijana mliokua mkipinga msimamo ya Ccm kuhusu muungano ,mlifukuzwa Ccm nyote pamoja na pia mlipata vipigo pamoja
Onesha ukomavu wa kisiasa kama mandela alivo wasemehe maadui zake waliomtesa na kumdhalilisha na kuua watu wake na kusambaratisha familia yake. Wewe mwenyewe umufungwa na kuteswa na Ccm umedhalilishwa lakini umekubali kusamehe na kufanyakazi nao tena ukiwa chini ya Ukuu wao. Vipi ikushinde kuanzisha upatanishi na nduguyo mloteswa pamoja ?
Mtafute muungee Man to Man myamalize
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Hivi kumbe huyu alifukuzwa uanachama .mbona CUF haina demokrasia hii
 
bopwe

bopwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2013
Messages
1,616
Likes
1,069
Points
280
bopwe

bopwe

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2013
1,616 1,069 280
Hivi kumbe huyu alifukuzwa uanachama .mbona CUF haina demokrasia hii
Sio kuhusi democrasia matatizo ya vyama vyote hivi ni maslahi kulinda maslahi ya kibinafsi kama ilivo kwa cdm mambo ya uchaguzi na ruzuku na yeye alitaka Maalim aachie ukatibu ili watu wengine wagombee kama kina Zitto.
Ndio maana namwambia Seif Sharif be a Man na amwite wayamalize na kea hilo Cuf itapanda chati sana
Waondoe kinyongo
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
HRM ni mtu imara sana katika siasa za Zanzibar na Tanganyika.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Sio kuhusi democrasia matatizo ya vyama vyote hivi ni maslahi kulinda maslahi ya kibinafsi kama ilivo kwa cdm mambo ya uchaguzi na ruzuku na yeye alitaka Maalim aachie ukatibu ili watu wengine wagombee kama kina Zitto.
Ndio maana namwambia Seif Sharif be a Man na amwite wayamalize na kea hilo Cuf itapanda chati sana
Waondoe kinyongo
Kwani CUF imeshuka chati?
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,769
Likes
2,016
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,769 2,016 280
HRM ni mtu imara sana katika siasa za Zanzibar na Tanganyika.
Ukishakuwa mlamba miguu ya Pinda lazima uwe mnafiki. Zitto, HRM, Madiwani wa Arusha, Arfi....hawa ni mifano tu..
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,938
Likes
52,312
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,938 52,312 280
anayesamehewa ni yule aliyekiri makosa yake , akatubu na kuomba msamaha , sasa huyu badala ya kufanya haya akakimbilia mahakamani ! ambapo sasa amekuwa MBUNGE WA JIMBO JIPYA LA UCHAGUZI LA KISUTU KWA TIKETI YA ADC , mwacheni achinjiwe baharini .
 
Royals

Royals

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2011
Messages
1,442
Likes
38
Points
145
Royals

Royals

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2011
1,442 38 145
woote mmekosea. huyu anachukua nafasi ya makamu mwenyekiti chadema.
 
M

Mr. Mpevu

Senior Member
Joined
Oct 26, 2012
Messages
125
Likes
97
Points
45
Age
55
M

Mr. Mpevu

Senior Member
Joined Oct 26, 2012
125 97 45
kwa kweli usilolijua ni usiku wa kiza. Mngelijua nini kiko nyuma ya mgogoro huu wa Hamad Rashid na CUF usingesema hayo uyasemayo ya msamaha. Siasa ni mchezo mchafu kama inavyosemwa na hao wanasiasa wenyewe.
 
M

Mzee Wa Sumu

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2013
Messages
643
Likes
1
Points
0
Age
41
M

Mzee Wa Sumu

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2013
643 1 0
Nukuu makamo m.kiti cuf mzee machano alisema ktk mkutano manzese ukishatoka ktk cuf hurudi hamad aende ktk chama chake cha adc au amfuate pinda swaiba wake machano alifungwa uhaini na hamad kutoka jela mkapa kamteua mbunge hamad hujiulizi hupati jibu hapo
 
bopwe

bopwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2013
Messages
1,616
Likes
1,069
Points
280
bopwe

bopwe

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2013
1,616 1,069 280
Nukuu makamo m.kiti cuf mzee machano alisema ktk mkutano manzese ukishatoka ktk cuf hurudi hamad aende ktk chama chake cha adc au amfuate pinda swaiba wake machano alifungwa uhaini na hamad kutoka jela mkapa kamteua mbunge hamad hujiulizi hupati jibu hapo
Mkuu kama mandela alisamehe so inawezrkana
 
C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
273
Likes
5
Points
0
Age
38
C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
273 5 0
Cuf na hamad Rashid biashara imekwisha, nyie malizaneni Zitto.
 
bopwe

bopwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2013
Messages
1,616
Likes
1,069
Points
280
bopwe

bopwe

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2013
1,616 1,069 280
Cuf na hamad Rashid biashara imekwisha, nyie malizaneni Zitto.
Kama cuf iko hivo basi mtaendelea kuambulia umakamu wa rais mpaka Seif azekee nusu ikulu na yeye madam anafungiwa na kufunguliwa milango ya gari kashafika mtabaki kupiga kelele tu
 
bopwe

bopwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2013
Messages
1,616
Likes
1,069
Points
280
bopwe

bopwe

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2013
1,616 1,069 280
Habari za kuaminika hamad wawili wamekutana na kuna uwezekano mkubwa hamad rashid akarudishiwa kadi ya chama na kuwa mgimbea mwenza
 
albuluushiy

albuluushiy

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
1,305
Likes
253
Points
180
Age
26
albuluushiy

albuluushiy

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2013
1,305 253 180
Habari za kuaminika hamad wawili wamekutana na kuna uwezekano mkubwa hamad rashid akarudishiwa kadi ya chama na kuwa mgimbea mwenza
ndugu yangu maana kwa kweli we undugu yangu maana ni wa jazira mwenzangu ila nakuomba hili suala la hamad rashid ulichukulie very sensitive coz sote tunatamani hamad rashid arudi kundini so ukisema wamekutana una uhakiki gn?
 

Forum statistics

Threads 1,263,996
Members 486,156
Posts 30,169,640