CUF wamewawaekea pingamizi CHADEMA Serikali za mitaa Geita

CUF wamewawaekea pingamizi CHADEMA Serikali za mitaa Geita

Mohamed Mwaupete

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2013
Posts
375
Reaction score
133
katika hali ya kutoeleweka hapa mkoa wa Geita cuf imeweka mapingamizi ya kwa wagombea wa Chadema mtaa wa lwenge na Mission katika serikali za mitaa.
My take.
Hivi Ukawa imekufa!!
 
Kwa hiyo umefurahi? Tuelezee sera za vyama tutawafanyia nini wananchi na sio upuzi eti ukawa imekufa.
 
Nipo Kilwa kwasasa namimi nimeshangaa kuona kijiji cha Mpara kina wagombea watatu CCM,CUF NA CDM nami nikajiuliza hawa ukawa wanaishia wapi na kuanzia wapi?
 
Nipo Kilwa kwasasa namimi nimeshangaa kuona kijiji cha Mpara kina wagombea watatu CCM,CUF NA CDM nami nikajiuliza hawa ukawa wanaishia wapi na kuanzia wapi?
Kuna sehemu nyingine mamluki wanatumika. Mfano mtaa wa Madale Kata ya wazo, Dar.... kuna mgombea wa CUF ameamua kugombea kivyake baada ya vikao vya ushirikiano kushindikana ikiwamo kuleta wananchama ili wammchague mgombea mwenye nguvu. Huyu wa CUF alileta wananchame wake lakini Chadema wakakshinda, hivyo kwa mujibu wa makubaliano ya UKAWA ilitakiwa huyu wa Chadema asimame..lkn badala yake huyu wa CUF naye akaenda kuchukua fomu na kusimama. Watu walipofuatilia ni kwanini ameng'ang'ania sana wakagundua kuwa mdogo wa huyo wa CUF anagombea kupitia CCM.. hivyo kulikuwa kunatengenezwa mazingira ya kumpa ushindi huyu mgombea wa CCM. Sasa kwa mazingira hayo unaweza kusema nini kama siyo mamluki.

 
Kuna sehemu nyingine mamluki wanatumika. Mfano mtaa wa Madale Kata ya wazo, Dar.... kuna mgombea wa CUF ameamua kugombea kivyake baada ya vikao vya ushirikiano kushindikana ikiwamo kuleta wananchama ili wammchague mgombea mwenye nguvu. Huyu wa CUF alileta wananchame wake lakini Chadema wakakshinda, hivyo kwa mujibu wa makubaliano ya UKAWA ilitakiwa huyu wa Chadema asimame..lkn badala yake huyu wa CUF naye akaenda kuchukua fomu na kusimama. Watu walipofuatilia ni kwanini ameng'ang'ania sana wakagundua kuwa mdogo wa huyo wa CUF anagombea kupitia CCM.. hivyo kulikuwa kunatengenezwa mazingira ya kumpa ushindi huyu mgombea wa CCM. Sasa kwa mazingira hayo unaweza kusema nini kama siyo mamluki.


Anatumia haki yake ya kikatiba sio mamluki. Na hizi kauli zenu ndio zinawaponza sasa mnafikiria namna ya kumuangukia zitto baada ya kumuita majina mabaya meeengi
 
Back
Top Bottom