CRDB thamani fixed deposit AU Hisa za makampuni ya simu

Mikeyy

Senior Member
Jul 8, 2015
107
225
Wadau mimi ni mfanyakazi, nimejitahidi ndani ya miezi 6 kazini kuweka akiba ya sh 1,000,000/= sasa nimepanga mwaka ujao niwekeze hicho kiasi kwa kuanzia kwenye soko la fedha.

Nimeona matangazo ya kuwa makampuni ya simu yatauza hisa January 2016 na pia nimesikia CRDB wana fixed deposit ambayo inakupa 13% kwa mwaka au kwa mwezi(sina uhakika) sasa nimevutiwa na option zote 2.

Naombeni ushauri niwekeze wapi?
 

malafin

Member
Jul 12, 2015
57
125
Wadau mimi ni mfanyakazi, nimejitahidi ndani ya miezi 6 kazini kuweka akiba ya sh 1,000,000/= sasa nimepanga mwaka ujao niwekeze hicho kiasi kwa kuanzia kwenye soko la fedha.

Nimeona matangazo ya kuwa makampuni ya simu yatauza hisa January 2016 na pia nimesikia CRDB wana fixed deposit ambayo inakupa 13% kwa mwaka au kwa mwezi(sina uhakika) sasa nimevutiwa na option zote 2.

Naombeni ushauri niwekeze wapi?
Hiyo 13% inaanzia 100m
 

George Tesha1

Senior Member
Dec 29, 2011
116
225
Wadau mimi ni mfanyakazi, nimejitahidi ndani ya miezi 6 kazini kuweka akiba ya sh 1,000,000/= sasa nimepanga mwaka ujao niwekeze hicho kiasi kwa kuanzia kwenye soko la fedha.

Nimeona matangazo ya kuwa makampuni ya simu yatauza hisa January 2016 na pia nimesikia CRDB wana fixed deposit ambayo inakupa 13% kwa mwaka au kwa mwezi(sina uhakika) sasa nimevutiwa na option zote 2.

Naombeni ushauri niwekeze wapi?
nimeipenda hiyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom