CRD Libolo si timu ya kuchezea

CRD Libolo si timu ya kuchezea

Lupweko

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Posts
25,156
Reaction score
27,296
Timu ya soka ya CRD Libolo ya Angola imeiondoa timu ngumu ya El Mereikh ya Sudan kwenye mashindano ya kombe la klabu bingwa ya Afrika baada ya kuichapa tena mabao 2-1 huko huko Omdurman, Sudan. ikumbukwe kuwa Libolo iliifunga El Mereikh 2-1 walivyokutana Angola, kwa hiyo Libolo wamesonga hatua inayofuata kwa jumla ya mabao 4-2, na watapambana na mshindi kati ya Kano Pillars ya Nigeria na Vital'o ya Burundi
 
Back
Top Bottom