cost analysis ya kilimo na biashara ya mhogo.

MWANAWIMA

Member
Nov 18, 2014
25
45
Habari watanzania wenzangu.
naomba mwenyeuzowefu katika uzalishaji na biashara ya mhogo anisaidie, natamani kama utaweka cost analysis kuanzia shambani ikiwezekana hadi usindikaji na masoko ya bidhaa hii ndani na nchi jirani kama zipo. Asante kwa huduma yako na barikiwa.
 

Bigbon

JF-Expert Member
May 21, 2016
596
1,000
Mkuu unataka kulima mihogo wapi?.maana mimi ninauzoefu kidogo kwa maeneo ya rufiji......japo sasa uko mambo si shwari kiuslama.....ila ni jambo la muda tu.
 

emt45

JF-Expert Member
Jan 19, 2017
566
1,000
Unaweza kumsaidia hata kwa hiyo location yako ili mradi swali lijibiwe
 

MWANAWIMA

Member
Nov 18, 2014
25
45
Mkuu unataka kulima mihogo wapi?.maana mimi ninauzoefu kidogo kwa maeneo ya rufiji......japo sasa uko mambo si shwari kiuslama.....ila ni jambo la muda tu.
Asante! huo uzoefu ulionao nimsaada mkubwa kama utautoa,
Niko Kigoma.
 

bab-D

JF-Expert Member
May 2, 2015
1,163
1,500
Mkuu unataka kulima mihogo wapi?.maana mimi ninauzoefu kidogo kwa maeneo ya rufiji......japo sasa uko mambo si shwari kiuslama.....ila ni jambo la muda tu.
mkuu avater yako mbona umeniiga,au wewe ni Dotto?
 

KIJONGA

JF-Expert Member
Apr 4, 2014
463
500
Mkuu unataka kulima mihogo wapi?.maana mimi ninauzoefu kidogo kwa maeneo ya rufiji......japo sasa uko mambo si shwari kiuslama.....ila ni jambo la muda tu.
mm natka kukifanyia kilimo hiki pale bungu karibu na kibiti nipe mchanganuo,mahitaj,gharama pia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom