Congratulation to myself

Umetuacha Mkuu,bado tunapambana kua Kama nyinyi wakongwe,wengine tumejiunga mwezi wa 4..
 
Andika kiswahili, sasa who forced you kuandika lugha huijui, alafu badala ujifunze unabishana, sasa hivi utashushwa urudi JF member
Je, ni sahihi kujifunza kutoka kwa mtu ambaye naye hajui au asiye na hakika na kile anachodhani kuwa anakijua?
 
NMEKUWA MFUGAJI KWA MUDA MREFU SANA LAKINI SIJAWAHI KUTOFAUTISHA AKILI YA PUNDA VS KONDOO, NGOMBE VS MBUZI
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…