CONFIRMED: CHADEMA yachukua jimbo la Meatu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIRMED: CHADEMA yachukua jimbo la Meatu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mohermes, Nov 1, 2010.

  1. m

    mohermes Senior Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mgombea wa CHADEMA wilaya ya Meatu Ndg.Opulukwa ameshinda.Na madiwani Chadema 1 CCM 11 UDP 2
     
  2. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 60
    Hakikisha unatoa taarifa sahihi,siyo udaku hapa.matokeo yanayotakiwa hapa yawe yametolewa na tume
     
  3. a

    allydou JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,170
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    ametangazwa rasmi au ndio ki mtaa zaidi.
     
  4. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 80
    Tupe source mkuu... hope ni tume ya uchaguzi.... tuache gossip wazeee!!!
     
  5. K

    King kingo JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 401
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Duh hii kweli kama udaku yani amepata diwani mmoja tu?????
     
  6. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 536
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Matokeo haya ni kwa mujibu wa tume ya uchaguzi Meatu, yamethibitishwa pia redio Kiss FM
     
  7. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,466
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Utapataje diwani mmoja halafu ushinde jimbo zima?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,628
    Likes Received: 11,538
    Trophy Points: 280
  9. m

    masg Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr opulukwa wa Chadema ambaye amewania ubunge jimbo la meatu kwa miaka mingi, hatimaye hivi punde ametagazwa kuwa mbunge mteule wa jimbo hili. Ameibuka kidedea baada ya kumbwaga ndg. JAMBO wa ccm ambaye ni mfanya biashara maarufu wa mjini shinyanga.
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Source please acheni kuturusha roho wajameni
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Kama ni data za kweli sawa. Msilete udako hapa. Mkitaka nendeni kwenye jamvi la utani!
     
  12. M

    Mutu JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    data?
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,701
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    duuuuu! today jf haikuwa sehemu nzuri kwangu mpaka saizi sijapata majibu sahihi ngoja nikaaangalie kweny TV tuuu!
     
  14. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,663
    Likes Received: 1,120
    Trophy Points: 280
    Hiyo hata mm nimeisikia CHADEMA tumechukua meatu. mbona iringa mjini tumechukua ubunge lakin udiwani hatujachukua hata kiti kimoja
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Jeremiah Meshack Opolukwa amekuwa lini Dr hebu acheni uzushi! Matokeo bado
     
  16. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 536
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Confirmed its to the tune of elfu kumi na mbili na elfu kumi na tatu. tume ya uchaguzi pia Kiss Fm
     
  17. N

    Nampula JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ndio jf ya leo uchakachuaji umekuwa mkubwa
     
  18. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ITV wanatangaza live... ni kweli chadema imechukua hilo jimbo...
     
  19. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    CHADEMA wamechukua Jimbo la Meatu, Shinyanga.

    Watajibeba!!
     
  20. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Ni kwa mujibu wa msimamizi wa uchaguzi. Mshindi huyo anaitwa Meshack

    CHADEMA: Kura 13,850
    CCM: Kura 12,824

    Source: Channel 10
     
Loading...